ดาวหายอะคะ ต้องทำยังไงคะ
โดย aewizzy
aewizzy
รบกวนสอบถามหน่อยคะ ปกติเป็น TM อยู่ แต่ตอนนี้ ไม่มีดาวแล้วคะ งงๆว่าดาวหายไปไหน อย่างนี้ต้องทำยังไงคะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by aewizzy
รบกวนสอบถามหน่อยคะ ปกติเป็น TM อยู่ แต่ตอนนี้ ไม่มีดาวแล้วคะ งงๆว่าดาวหายไปไหน อย่างนี้ต้องทำยังไงคะ

แำก้ไขและได้ตอบในกระทู้ +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ เรียบร้อยแล้วครับ
son2009
รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบว่า เป็น TM นานแล้ว แต่ทำไม TM และดาว หายไปค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
Originally Posted by son2009
รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบว่า เป็น TM นานแล้ว แต่ทำไม TM และดาว หายไปค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขและได้ตอบในกระทู้ +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ เรียบร้อยแล้ว

หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับสถาณะ TM สามารถแจ้ง ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้นๆ ได้ในห้อง
สอบถามและติดตามการสมัครเกี่ยวกับระบบ Trusted Member, >Click<

เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบในแต่ละกรณีจะได้ดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป
ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.
คำถามเกี่ยวกับ TM ให้ถามในกระทู้ต่างๆ ที่เกี่ยวข้องที่ได้ปักหมุดไว้ในห้องนี้ ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3