......... B u t t e r f l y' s W i s h ...... มีของใหม่แล้วนะค่า แวะมาดูกันได่ค่าาาา
โดย Bluebellshop
Bluebellshop
[SIZE="3"]สวัสดีค่า Butterfly's Wish มี Collection ใหม่ค่าาา

Kiss Me with Your Red Lips เป็น collection ที่มีเสื้อผ้าหลากหลาย style ทั้งหวาน เท่และดูดี ค่ะ

หากสนใจ สามารถติดต่อได้ที่ email: [email]butterflys.wish@gmail.com[/email] หรือเยี่ยมชมทาง facebook ที่ http://www.facebook.com/butterflys.wish เลยนะค่าาาาา

โปรโมชั่นพิเศษค่า
ซื้อสินค้า 2 ชิ้น ลดเลย 5%
ซื้อสินค้า 3 ชิ้น ลดเลย 10% ค่าาา
และหากเป็นลูกค้าที่เจอกันประจำทุกๆ สัปดาห์ Butterfly's Wish จัดส่ง EMS ให้ฟรีค่าา!!!!

อุดหนุนกันเยอะๆ นะค่าาาา

[SIZE="4"]เป็นเสื้อแขนพอง ใส่แล้วดูหวานๆ น่ารักๆ แต่ไม่มากเกินไปค่ะ

[SIZE="4"]Legging ตัวนี้ลายสวยมากๆค่ะ ใส่แล้วขาดูเล็กลงด้วย

[SIZE="3"]ลายผ้าน่ารักมากค่ะ ทรงก็น่ารักมากๆ ด้วยค่ะ

[SIZE="3"]สีสวยๆ แบบนี้ ใส่แล้วสดใสมากๆ ค่า

[SIZE="3"]ชุดนี้ใส่ match ได้กับหลายๆอย่าง ทั้งเสื้อคลุม ผ้าพันคอ หรือใส่เดี่ยวๆ ก็น่ารักน่าทะนุถนอม

[SIZE="3"]Pleated นี้ใส่ได้ทุกโอกาสเลยค่ะ สีครีม/ดำ ทำให้ดูหรูหราขึ้นมา

[SIZE="3"]เดรสชิลๆ ที่มี detail ที่ปลายแขนและปลายชุด ทำให้ดูดีมากๆ รวมถึงเชือกที่ด้านหน้าด้วยนะค่ะ

[SIZE="3"]เสื้อที่มี detail เยอะมาก ทั้งฉลุและลายทางด้านหลัง ใส่กับ legging ก็น่ารักแล้วค่ะ

[SIZE="4"]กระโปรงนี้เป็นลูกไม้ประดับเลื่อมทั้งตัวเลยค่ะ สวยมากๆๆ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3