### ((TM)) 君に届け shop :)) PAUL SMITH limited JP ดีไซน์และราคาน่ารักมากมาย - BAOBAO เดือน Sep ต้อนรับ AW กับ limited 1 year ANNIVERSARY 100 ใบมี serial number ค่า ตามด้วย NEW! BILBAO PRISM PLATINUM ฉลองครบ 1 ปีเช่นกัน สวยสุดๆ ด่วนจ้า! จะกลับแล้ว ^^ ###
โดย zazzy_kimz
zazzy_kimz

[SIZE=7]MARC JACOBS
NYU SKIN CANCER TEE : RINKA
สีสวยมากๆ เลยคะ ของลงแล้วนะคะ order เข้ามาได้เลยคะ ^^
ตัวนี้เป็นlimited only JP สอบถามราคาได้นะคะ

[SIZE="4"]เปรียบเทียบไซส์นะคะ S M L นะคะ

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่า ^^

zazzy_kimz

[SIZE=7]PAUL SMITH
(limited japan only)

รับประกันคุณภาพและราคาคะ ช่วงนี้วุ่นๆ กับการหาของให้ลูกค้าสุดๆ เลยค่ะ >.<
สินค้าแบบน่ารักๆ มาเพียบ เลือกชมได้เลยคะ ^^

ตรงนี้เป็นเพียงแค่ส่วนเดียวจิงๆ คะ บ้านที่ญี่ปุ่นห้องก็ไม่ได้ใหญ่มากมายเลยถ่ายได้เท่านี้
ส่วนของล็อตที่ซื้อมาล่วงหน้าก็เก็บไปแล้ว ก็ไม่ไหวจะขนลงมาถ่ายอีกค่ะ ><"

ถุงใบด้านหลังเป็น Giant size นะคะ มั่นใจว่าไม่มีใหญ่กว่านี้แล้วค่ะ ถุงใบนี้แม่ค้า 'สะพาย' แล้วก้อถึงเข่าแล้วค่ะ ใหญ่มากกกก ><
ถุงที่อยู่ด้านหน้าก้อไม่ใช่ถุงเล็กนะคะ ถุง Large size แบบแนวตั้งค่ะ การันตีค่าว่าซื้อเยอะจริงอะไรจริง ^^

[SIZE="4"]ต้องการ order สินค้าชิ้นไหน add มาบอกใน "INBOX" นะคะ : )
http://www.facebook.com/kimi.todoke
หรือส่งเมลล์มาคะ kimini.todoke@live.com

สินค้าบางชิ้นหายากแล้วคะ ต้องตามหา เผื่อเวลาให้หน่อยนะคะ ^^

รับพรี PAUL SMITH ทุกแบบของ JAPAN นะคะ หมดเลยทั้งกระเป๋า กระเป๋าตังค์
สายห้อยโทรศัพท์สารพัดแบบ พวงกุญแจน่ารักๆ ทุกแบบ ผ้าเช็ดหน้า ผ้าขนหนู ผ้าพันคอ และอีกมากมายคะ

รับเสื้อผ้าด้่วยนะคะ ไม่ว่าจะเป็น t-shirt, shirt, cardigan etc.
เสื้อที่เราลงไว้บางแบบอาจจะเป็นของ UK โผล่มาในชอปของ JP ค่ะ
ราคาก้อแรงขึ้นนิดนึง อาจจะขายราคาเดียวกับที่พรีจาก UK โดยตรงไม่ได้นะคะ ยังไงต้องขออภัยค่ะ
แนะนำว่า... แบบไหนถ้าเราบอกว่าเป็นของ UK ก้อไม่ต้องพรีกับเรา พรีแต่ JP limited พอนะคะ อิอิ

แต่หลายๆ ท่านอาจจะ งง ว่าถ้าเป็นของ UK แล้วราคาแรงกว่าติ๊ดนึง แล้วเอามาลงขายทำไม?
ขอตอบดังนี้คะ... เพราะรอบของเราไว และราคาก้อยังไม่แรงเท่าของของ UK ที่ไปลงในชอปไทย
หรือบางแบบที่ชอปไทยของหมดแล้ว ลูกค้าหลายๆ ท่านก้อยังสั่งกับเราค่ะ
เพราะยังไงก้อได้สินค้าที่ตัวเองชอบ จ่ายแพงกว่าติ๊ดนึง แต่ได้แน่นอน คุ้มแสนคุ้มค่ะ ^^

Shirt ก็สวยมากๆ ค่ะ ใส่แล้วเก๋มากๆ ด้วย เพราะแบบของญี่ปุ่นจะดีไซน์ได้เก๋ไก๋มากๆ
ส่วนใหญ่แล้วต่อลายจะมีน้อยมากค่ะต่อ store ไม่ซ้ำใครค่ะ ไม่มีขายที่อื่นนอกจากญี่ปุ่นด้วยค่ะ

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.156582684413552.41029.100001854650873&type=1

คุณหญิงใส่ก็น่ารัก คุณผู้ชายใส่แล้วหล่อเลยค่ะ ^^

[SIZE="4"]T-SHIRT รุ่นตรงนี้ยังพอ order ได้คะ มี S - M - L - XL นะคะ

อันนี้ก้อยังพอหาได้คะ มีหลายท่านรับไปเป็นคู่ คุณผู้หญิงคุณผู้ชาย น่ารักมากๆ คะ ^^

POLO ของแบรนด์นี้ก้อเริ่ดมากๆ ค่ะ แล้วราคาก้อยังน่ารักมากๆ ด้วย

[SIZE="5"]PAUL SMITH accessories limited JAPAN
น่ารักทั้งนั้นคะ สายห้อยโทรศัพท์สารพัดแบบ พวงกุญแจน่ารักๆ ทุกแบบ
ผ้าเช็ดหน้า ผ้าขนหนู ผ้าพันคอ และอีกมากมายคะ ราคาก็น่ารักกระชากใจเหมือนสินค้าเลยค่ะ >.<

สินค้าพวก acc หรือพวกเครื่องหนังทุกประเภทมีกล่อง paul smith ทุกชิ้นนะคะ
ให้เป็นของขวัญอย่างหรูได้เลย (ยกเว้นผ้าเช็ดหน้าเค้าใส่ซองกระดาษลาย signature มาคะ ก็ยังหรูในราคาเบาๆ นะคะ)

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.111362712268883.16140.100001854650873

Keychain

Steel bracelet

แม้แต่ Hat เราก้อรับค่ะ ^^

Belt

zoom ค่ะ MADE IN JAPAN อิอิ ^^

PHONE STRAP
ส่วนที่เป็นลาย printed signature เป็นหนังแท้ 100% นะคะ
ลายทุกชิ้นไม่ซ้ำกันค่ะ เรียงสีไม่เหมือนกันทุกชิ้น ทำนองนั้นค่ะ

SWIRL SCARF cashmere ผสมกับขนแกะ ไม่ใช่ผ้าหนาแบบ wool นะคะ
ผืนนี้จะเหมาะกับอากาศ S/S ค่ะ ใช้ที่ไทยได้ค่า ^^

STRIPE TOWEL and STRIPE Handkerchief

limited VALENTINE collection

ตามด้วย Watch for LADY มีหน้าปัดม่วงกับชมพูนะคะ ราคาสอบถามได้คะ
และ dotted schalf ก้อมีสามสีค่ะ ฟ้า ม่วง เทา กว้าง 20.0 cm ยาว 168.0 cm ราคาน่ารักเกินบรรยาย
สุดยอดน่ารักที่เป็น Limited japan items ทั้งสองชิ้นคะ >.<

มีหน้าปัด 2 สี น่ารักคู่คะ ไม่ได้คาดป้ายชื่อนะคะ เพราะอยากให้เห็นความน่ารักชัดๆ อิอิ ><

2011 collection : colorful swirl watch

Material : Stainless Steel ส่วนที่เป็นเหล็กจะเป็นเหล็กกล้าไม่เป็นสนิม
Glass : crystal sphere หน้าปัดเป็นคริสตัลทรงกลม
Bracelet : Calf สายนาฬิกาทำจากหนังลูกวัวตามแบบฉบับ paul smith
Strap width : 0.8cm ความกว้างของสายนาฬิกา
Around the wrist : 14.3 ~ 18.5cm เวลาใส่แล้วรอบข้อมือค่ะ
Dial (length × width) : 2.6 × 1.3cm หน้าปัดคริสตัล (ความยาว × กว้าง)

มีสองสี orange & lilac ค่ะ

[SIZE="4"]ล่าสุดที่ร้านพึ่งแจ้งมาว่าเหลือไม่ถึง 10 เรือนแล้วค่ะ ถ้าชอบรุ่นนี้ก้อด่วนนะคะ
(คิดว่าจะเปลี่ยนรุ่นแล้วค่ะ)

CLASSIC STYLE with SWIRL PURSE
[SIZE="3"]รุ่นคลาสสิคของสาวๆ สาวก PAUL SMITH เลยค่ะ หนังลูกวัวแท้ สวยมากๆ ช่องใส่การ์ดก็เยอะค่ะ
แถมใส่แบงค์เป็นช่องยาวได้โดยไม่ยับ มีช่องใส่เหรียญด้วย คุ้มที่สุด ^^

[SIZE="4"]ที่ร้านแจ้งมาแล้วนะคะว่าใบสวยๆ หาน้อยเต็มทีแล้วค่ะ (คงจะเปลี่ยนรุ่นเร็วๆ นี้เช่นกันกับนาฬิกา)
ถ้าใบไม่สวย สีไม่สวยนี่ก้อหาได้ง่ายๆ สบายๆ ค่ะ

ถึงแม้จะเป็นรุ่นเดียวกันนี้ ทรงเหมือนกันนี่แหละค่ะ แต่ว่าที่เห็นว่ามีหลายลายเพราะว่า ใช้หนังแท้ในการผลิต
ลองนึกภาพหนังผืนแผ่นใหญ่ๆ ลาย swirl สวยงามทั่งทั้งผืนดูนะคะ แล้วนำมาทำเป็น purse น่ะค่ะ
ทำให้แต่ละใบจะไม่มีทางเหมือนกันแน่นอนค่ะ ลองสังเกตดูนะคะ ^^

รุ่นคลาสสิคเช่นกันค่ะ เห็นใบเล็กๆ แบบนี้
แต่ช่องใส่การ์ดก็เยอะมาก พกพาสะดวกนะคะ ^^

Lady's purse : 2011 collection My lovely girl ♥
รุ่นใหม่ที่พึ่งออกน่ารักขึ้นเยอะมากๆ เลยค่ะ ลองดูภาพและเลือกแบบได้เลยนะคะ : D
ภาพถ่ายจากที่ร้านค่ะ ถึงจะไม่ชัดไปบ้าง แต่ความน่ารักทะลุให้เห็นกันชัดๆ เลยค่ะ ><

หนังนุ๊มนุ่มมือ น่ารักสุดๆ จริงๆ ค่ะ โดยเฉพาะสีนี้น่ารักมากค่ะ คอนเฟิร์มเลย ..

[

Lovely clutch bag for LADY
สำหรับคุณผู้หญิงโดยเฉพาะ เป็นหนังลูกวัวแท้ 100% นะคะ
เป็นคลัทส์หนัง ถือเป็นงานได้สบายๆ เลยค่ะ ^^

SEALED with LOVING KISS
รุ่นนี้น่ารักมากๆ หมดแล้วก็หมดเลยนะคะ
เป็นหนังม้าแท้ สีสันสดใสน่ารักมากๆ มีสี VIOLET, PINK, BLACK

Short WALLET FOR MEN limited JAPAN
ถ้าถามว่า Limited ยังไง..
กระเป๋าเงินใบสั้นของ JP จะแบบและลายไม่เหมือนกับของ UK
อีกทั้งยังมีช่องใส่เหรียญด้านนึง และอีกด้านเป็นช่องใส่บัตรนะคะ
ในขณะที่ UK จะมีเพียงช่องใส่บัตรเท่านั้นค่ะ ใบนี้ useful กว่าเยอะค่ะ ^^

รุ่นนี้เป็นรุ่นท๊อปของลาย Stripe เลยค่ะ เพราะใช้หนังในการทำลายนี้เยอะสุดเลย เก๋มากๆ ค่ะ

มีใบยาวด้วยคะ เก๋และเริ่ดมากๆ

[IMG]http://a4.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/251178_154678601270627_100001854650873_358657_3165400_n.jpg[/IMG

[SIZE="5"]เอารูปลงไม่หมดจริงๆ ค่ะ ขายเยอะกว่านี้มากๆ เสื้อมีเป็นร้อยแบบ
ถ้าต้องการดูทุกอย่างแบบเต็มๆ add facebook มาโลดดดด ค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^
zazzy_kimz
[SIZE=7]

BAOBAO issey miyake
PAUL SMITH
(limited japan only)
MARC JACOBS
Marc Jacobs, MARC by MARC JACOBS
LIMITED only in JAPAN

เราเปิดรับ Comme des GARCONS
UNIQLO ด้วยนะคะ (บางรายการมีพร้อมส่งเลยค่ะ)

[SIZE="4"]http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1730150

Contact me

♥ e-mail : kimini.todoke@live.com
♥ fb : Kimmy Shop http://www.facebook.com/kimi.todoke
add fb มีรูปสินค้าจริงทั้งหมดในนั้นนะคะ ^^
ตอบได้ทั้ง fb และ email ค่ะเร็วกว่า PM มาแน่นอน ถ้าตื่นหรือว่างอยู่ก้อทันทีคะ เหมือนโทรศัพท์เลย ^^
ถ้าไม่ได้ตอบ mail ทันทีแปลว่า mail เข้า junk นะคะ มือถือแม่ค้าจะไม่แจ้งเตือนค่ะ

กติกาการ Pre - Order
♥ รายละเอียดการ pre-order ทั้งหมดอ่านได้ตาม link นี้ค่ะ
http://www.facebook.com/notes/kimmy-shop/how-to-pre-order-with-us/137510949654059

- ช่องทางการโอนเงิน SCB & K-BANK
- จัดส่ง EMS ฟรีทุกรายการค่ะ
- สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ ไม่รับเปลี่ยน โอนเงินคืน หรือคืนสินค้านะคะ
นอกจากพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางแน่นอนค่ะ และนอกจากหาสินค้าที่ต้องการให้ไม่ไ่ด้
- จะซื้อของให้เฉพาะกรณีที่มีการ cf แล้วนะคะ (คือมีการโอนเงินมาให้เราค่ะ)
cf order พร้อมโอนเงินแล้ว no cc นะคะ เพราะบางวันซื้อของได้ทันทีที่ลูกค้าโอนมาค่ะ

เปรียบเทียบ size ให้ดูก่อนนะคะ : )

BILBAO PRISM 28x28 cm or 7x7 block
BILBAO LUCENT BASIC 34x34 cm or 6x6 block
BILBAO PRISM 40x40 cm or 10x10 block

[SIZE="4"]ตัวปั๊มตรงสายกระเป๋าก้อเปลี่ยนแล้วนะคะ สังเกตนะคะ จาก BILBAO > BAOBAO ISSEY MIYAKE นะคะ

SEPTEMBER 2011

[SIZE="4"]LUCENT 6x6 block นะคะ
ภาพนี้น้ำจิ้มคะ ยังไม่รู้ชื่อรุ่น ที่ร้านบอกแค่ว่าเป็น 1 year anniversary 2011 เช่นกันนะคะ
แต่ที่สำคัญคือจำนวนจำกัด มีแค่สีละ 100 ใบเท่านั้น รวมเป็น 200 ใบค่ะ
และที่กระเป๋ามี serial number นะคะ

ช้าอด จะหมดแล้ว หมดเลยแน่นอน 100000000% แม่ค้าไปซื้อมาไว้เรียบร้อยแล้วจองด่วนค่ะสีละใบ

สองลายที่เห็นนี้ไม่ใช่คนละใบนะคะ แต่ว่าเป็นด้านหน้าและด้านหลังของกระเป๋าค่ะ ใบเดียวกัน

รอบด้านมันสว่างไปนิดค่ะ วัดแสงยาก เพราะน้องกระเป๋าสวยเกินไป (มีงี้ด้วย ฮ่าๆๆ)

ด้านในค่ะ

serial number ที่กระเป๋าทุกใบค่ะ

[SIZE="5"]BILBAO PRISM PLATINUM
baobao anniversary 1 year! 1 spet 2010 - 1 sept 2011
* กระเป๋ารุ่นที่เป็นทรงสี่เหลี่ยมลายตาราง ถูกเรียกว่า baobao
และแยกออกมาจาก pleats please ครั้งแรกเมื่อ 1 กันยายนปีที่แล้วคะ
แต่ยังอยู่ภายใต้แบรนด์ issey miyake นะคะ

รุ่นปกติแบบใหม่ของ PRISM ออกวันที่ 1 เดือน 9 นะคะ ครบรอบ 1 ปีแล้ว
PRISM รุ่นไหนที่เคยว่าแรง มาเจอรุ่นนี้กันนะคะ ไม่มีรุ่นไหนเทียบได้แล้วคะ
ยิ่งทำออกมายิ่งสวยเนาะ แต่ไม่รู้ราคาจะแรงไปไหน อิอิ

มี 5 สีดังนี้คะ เรียงตามในภาพเลยนะคะ มีทั้ง 2 ขนาดเหมือนเดิมค่ะ ทั้ง 7x7 และ 10x10
orange, purple, gunmetal, blue, silver
ที่ชอปเชียร์ orange กับ blue ค่ะ อิอิ

จำนวนจำกัดมากๆ นะคะ ออเดอร์มาก่อนได้ก่อนนะคะ
เพราะว่าเค้าไม่ได้แจกทุกใบนะคะ เค้าแจกแค่คนที่ไปซื้อค่ะ ใครได้ไปแล้วก้อไม่ได้อีกอะค่ะ
ฉะนั้นจำกัดมากๆ ถ้าซื้อจากชอปเองที่ผูกผมนี้จะสามพันอยู่แล้วค่ะ

จากซ้ายไปขวานะคะ #1 purple, gunmetal, silver
#2 orange, blue

ขอยืนยันนะคะว่าสวยทุกสี จริงๆ คะ แล้วแต่ชอบ แล้วแต่สไตล์ได้เลยนะคะ
แต่ที่ซื้อ 2 สีนี้มาเพราะโควต้าเต็มแล้วคะ ต้องซื้อรุ่นอื่นด้วยแล้วก้อออเดอร์ด้วยค่ะ
ที่ร้านจำกัดนะคะ วันนึงซื้อได้ 5 ใบเท่านั้น ฉะนั้น อย่ารอช้าคะ ด่วนค่ะ อิอิ

[SIZE="5"]BLUE จี๊ด สวย สะใจค่ะ

ต้องถ่ายตอนกลางวันเท่านั้นเลยคะ ไม่งั้นสะท้อนวิบวับวูบวาบสุดๆ >.<

zoom ความงามที่น่าประทับใจค้าา

รูปที่ถ่ายเองจากที่บ้าน เจอแดดค่ะ พอเจอแดดแล้วก้อออกฟ้า
ตอนอยู่ในชอปซึ่งเป็นที่ร่ม ก้อออกไปทางน้ำเงินด้วย เก๋สุดแล้วคะ เหมือนได้ไปสองสีเลย ^___^

[SIZE="5"]Orange หรู เริ่ด อลังการ

ถ่ายจากในถุงผ้าคะ แบบไม่โดนแสงอะไรทั้งสิ้น
สีสวยมากๆ ค่ะ อ้อออ แล้วก้อรุ่นนี้ถุงผ้าหนามากๆ ด้วยคะ ^^

[SIZE="5"]Gunmetal เกร๋ เท่ ไฮโซคะ

zoom ค่า

สีตอนอยู่ในถุงผ้าคะ

[SIZE="6"]BILBAO LUCENT 6x6 block
AW collection : seasonal 3

เป็นสี mat ค่ะ ไม่ใช่ lame แล้วนะคะ
color : PINK, ORANGE, PURPLE, PINK-BEIGE, LIME-GREEN

ขอยืนยันว่าสวยทุกสี แต่ด้วยเหตุผลเดียวกันกับรุ่นด้านบนคือ
วันนึงซื้อได้เพียง 5 ใบคะ เกินโควตาร์แล้วเลยต้องซื้อของที่ลูกค้าออเดอร์มาก่อน
ยังไงเดี๋ยวจะรีบมาลงภาพสีอื่นเพิ่มเติมนะคะ แต่ก้อดูภาพที่ถ่ายที่ชอปได้คะ ชัดนะคะ ^^

รุ่นนี้มีการเปลี่ยนแปลงวัสดุนิดหน่อยด้วยนะคะ บอกไม่ถูกต้องดูภาพที่ซูมๆ (และจับของจิงค่ะ)
แข็งขึ้นนิดหน่อยด้วย ของปลอมทำเลียนแบบไม่ได้แน่นอน หรือถ้าทำยังไงก้อไม่เหมือนหรอกคะ ^^
จะไม่เหนียวๆ เป็นพลาสติกหนืดๆ เหมือนรุ่นเดิมนะคะ ด้านขึ้นแล้วก้อแข็งๆ เหมือนมีการหุ้มอีกชั้น
(แบบเดิมถึงจะปลอมยังไงก้อไม่เหมือนของจริงหรอกค่ะ ดูยังไงก็รู้ คนที่เล่นกันยังไงก็รู้คะ สีไหนมีไม่มียังไง)

Lime-green สวยสุดๆ autumn สุดๆ ค่ะ สวยมากกกกกก
สี lime-green ถ่ายตอนกลางคืนค่า ไม่ได้โดนแดดค่าาา

สองสีด้านล่างนี้ถ่ายตอนกลางวันคะ

PURPLE แจ่มที่สุดค่ะ
ลูกค้าเดิมที่เคย order สีม่วง 2010 ไปยังคอนเฟิมเลยคะว่าสวยกว่าของปีที่แล้ว
ต้องมาเก็บน้องม่วงใบใหม่นี้เพิ่มด้วยเลย ^^

PINK-BEIGE หรูและน่ารักสุดจะบรรยาย...... ><
ชื่อสี Pink-beige ชื่อก็บอกอยู่ในตัวแล้วนะคะว่าไม่ใช่ ชมพูล้วน
เพราะว่ามีการผสมสีเบจเข้าไปด้วย ซึ่งเป็นสีโทนน้ำตาลนะคะ
ชมพูผสมกับเบจนะคะ ไม่ใช่ชมพูล้วนค่ะ

[SIZE="5"]ตามติดด้วย รุ่นที่หลายท่านตามหาคะ ENAMEL

รุ่น ENAMEL ที่หลายๆ ท่านตามหาตั้งแต่ปีที่แล้ว กลับมาแล้วนะคะ ^________^
ทั้ง handbag cross body และแบบเป้ค่ะ

ท่านใดสนใจจะแจ้งราคาอีกทีนะคะ คือแม่ค้าลืมค่ะ วันนี้ baobao ออกใหม่เยอะมาก มึนค่ะ -____-"
มึนทั้งราคาและมึนทั้งความสวยเลยค่ะ ><"

AUGUST 2011

[SIZE="6"]NEW BILBAO C STRIPE!!!!!
[SIZE="3"]รุ่นบล็อคเล็กมาใหม่แล้วจ้า สีใหม่เป็นแบบลายขวางสลับสีสวยงามค่ะ >.<
สีที่พึ่งสอยมาเมื่อวานนี้คือบอลสี NAVY-RED นะคะ อีกสีเป็นดำเงินค่ะ ไฮโซ~
ผิวด้านแบบที่เคยออกมาเหมือนเดือนกุมภาคะ แต่ว่าจับแล้วเหมือนรุ่นปกติ
ไม่ได้แข็งกระด้าง แล้วก็มีประกายวิบวับสวยงามนะคะ ทั้ง 2 สีมีทั้ง 6 ทรงนะคะ สอบถามได้ค่า ^^

BILBAO C cosmetic bag มี 3 ขนาดค่ะ
BILBAO C tote bag size : กว้่าง 36.5 cm x ยาว 38.0 cm
BILBAO C hand bag size : กว้าง 33.5 cm x ยาว 22.0 cm x หนา 11.0 cm
BILBAO C ball size : เส้นผ่านศูนย์กลาง 16.0 cmฺ

รับชมความงามชัดๆ คะ อิอิ

[SIZE="5"]##### NEW BILBAO STUDS CHECKED!!!! #####

[SIZE="4"]ว่าหมุดเดือนที่แล้วเกร๋แล้วนะคะ ชิดซ้ายถอยขวาไปเลยคะ มาเจอน้องหมุดของเดือนนี้
เก๋มากๆ ค่ะ ลายสก็อต จำนวนจำกัดยิ่งกว่าสีขาวดำของเดือนที่แล้วอีกค่ะ ใบนี้มาแรงแซงทางโค้งตั้งแต่ราคายันดีไซน์ค่ะ
ตารางหกช่องนี้ พึ่งเคยเจอรุ่นนี้เลยละคะ ที่ราคาแรงสุด แต่ก้อเกร๋สุดๆ ค่ะ >.<

ใบนี้ของจริงค่ะ สาวกเบาเบาต้องห้ามพลาดนะคะ :3

Red
ตัวพื้นกระเป๋าเป็นสี light-purple (แบบ prism season2 เดือนกรกฏา)
สกรีนลาย ด้วยสีแดง และดำ / หมุดเป็นสีทอง
และ สายกระเป๋าเป็นสี black แบบ lame-in (=การฝังกากเพชรลงไปในตัวกระเป๋าค่ะ)​

*** สีนี้ออกแนวสาววิเวียนเลยล่ะค่ะ บอกไม่ถูก บอกได้แค่คำว่าสาววิเวียนค่ะ ^^

Blue
ตัวพื้นกระเป๋าเป็นสี white-pearl วิบๆ เลยค่ะ
สกรีนลายด้วยสีฟ้า และน้ำตาล / หมุดสีเงิน
และสายกระเป๋าสีน้ำตาล (แบบน้ำตาล ของเดือน ธันวาคมปีที่แล้ว)

*** สีนี้ก้อน่ารักค่า มันช่างเข้ากับ Autumn อะไรแบบนี้เนาะ ^^

JULY 2011

[SIZE="5"]BILBAO PRISM

[SIZE="4"]NAVY

เปรียบเทียบ 2 ไซส์คะ 7x7 / 10x10

BOUDEAUX

เปรียบเทียบ 2 ไซส์คะ 7x7 / 10x10

[SIZE="6"]##### BILBAO STUDS #####
[SIZE="4"]6x6 Block เหมือนเดิมนะคะ แต่ว่ามีปักหมุดด้วย Gram & Chic สุดๆ ค่ะ ไม่มีไม่ได้แล้วล่ะค่า >.<
มีสองสีนะคะ BLACK & WHITE สีดำเก๋มากๆ คะ สีขาวก้อจะออกแนวดูดี อิอิ
*** ที่ร้านบอกว่าน้อยใบค่ะ *** และราคาแรงมาก ในชอปไทยเฉียดสองหมื่นนะคะ
สีขาว SOLD OUT แล้วจ้า ไม่รับพรีสีขาวแล้วนะค้า ^_______^

นูนขึ้นมาให้เห็นกันชัดๆ เลยค่ะ สีดำสวยมาก เก๋มากๆ gram สุดๆ ค่ะ

BILBAO LUCENT BASIC 6x6 block or 34x34 cm
BILBAO LUCENT BASIC 6x7 block or 34x39 cm

BASIC COLOR : BEIGE, WHITE, BLACK
6x6 : 9900 THB - 6x7 : 11500 THB

cosmetic bag 6 block : 3400 THB ซื้อคู่ใบใหญ่ลดได้อีกนิดหน่อยนะคะ

BEIGE BASIC สวยมากๆ เลยค่ะ เป็นเบจครีมนะคะ ไม่ใช่เบจไข่ไก่่เหมือนที่เคยออกมา
สีนี้ดูสวยและไฮโซสุดๆ เลยล่ะค่ะ รีบจองพร้อม confirm order กันได้เลยน้าคะ : )))

WHITE BASIC สีขาวสุดยอดฮิต ฮิตสุดๆ ไม่รู้จะฮิตไปไหนในหมู่สาวๆ คะ
มีหลายๆ ท่านมาถึงถามหาแต่สีนี้ก่อนเลยค่ะ ^^

BLACK BASIC สีดำก็สวยมากๆ เลยนะคะ แถมยังถือได้หลายโอกาส ใช้ได้เรื่อยๆค่ะ
โดนแสงแล้วยิ่งสวย ใครว่าสีดำไม่สวย สวยออกนะคะ ^^

รูปที่ shop บางส่วนค่ัะ ^^

สวยเชียววว...

สีในภาพนี้ปีที่แล้วนะคะ หมดละคะ ^^

สีด้านล่างนี้คือพิมพ์อัดเดทให้ดูนะคะ เผื่อมีสีที่ตัวเองชอบ แต่ว่าหมดแล้วนะคะ
ไม่รับพรีนะคะเพราะทางชอปเองก็ไม่มีการผลิตใหม่แล้วค่ะ
ถึงอาจจะมีสีใหม่ออกมาในชื่อสีเดิมแต่เฉดไม่ใช่แบบเดิมแน่นอนค่ะ
เพราะเป็นสีพิเศษตาม seasonal ช่วงนั้นๆ เท่านั้นนะคะ นี่คือความพิเศษของเค้าค่ะ
ถ้าชอบจิงๆ ต้องตัดสินใจเดี๋ยวนั้นนะคะ ไม่งั้นเดี๋ยวเสียใจตอนหลังคะ อิอิ ^^

ดูสีจริงของคอลเลคชั่นเก่า และ ภาพใหญ่ได้ตามลิงค์ค่ะ http://www.facebook.com/kimi.todoke

BILBAO Collection 2011 SOLD OUT

Limited
Bilbao PRISM4
Bilbao CAPRICCIOSA カプリチョーザ

Lucent
seasonal#1 color : PINK-PURPLE, ORANGE
seasonal#2 color : BRONZE, GREEN, LiGHT GREEN

Prism
seasonal#2 color : Pearl white, Light blue, Light pink-purple

BILBAO lucent Collection 2010 SOLD OUT

LUCENT
seasonal#1 color : NAVY, IVORY, PINK, PURPLE
seasonal#2 color : KHAKI, RED, CHOCOLATE
seasonal#3 color : MUSTARD, TURQUOISE, SILVER-BEIGE
seasonal#4 color : LIGHT ORANGE, DARK ORANGE, DARK BROWN

PRISM
border color : BLACK-SILVER, BLACK-PINK

สามารถพับเป็นหัวใจได้ค่ะ
อันนี้สีเก่า IVORY ค่ะ กับ อีกใบสี Light orange (ใช้มือถือภาพเลยไม่ชัด)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3