รบกวนดู Speedy Damier 30 ให้หน่อยค่ะ
โดย M_o_m
M_o_m

honeyp
รูปไม่ค่อยชัดเลยค่ะ ถ้าชัดกว่านี้เพื่อนๆจะช่วยได้ง่ายขึ้นค่ะ
apple1215
รูปไม่ให้ตำแหน่งสำคัญเลยค่ะ ขอ heat stamp date code ที่อยู่ใต้ inner pocket แล้วก็ heat stamp ตรง leaflet ด้านข้างชัดๆด้วยนะคะ แล้วก็ขอภาพสว่าง ให้เห็นด้านในกระเป๋าด้วยค่ะ
Meesook
แนะนำสมาชิกใหม่นิดนึง กระทู้นี้โพสผิดห้องนะคะ กระทู้ให้ดูของว่าแท้หรือไม่ จะต้องไปอยู่ในห้องตรวจสอบ catch fake (อยู่ใน tap knowledge sharing) เพราะว่าเป็นกระทู้ที่จะเป็นประโยชน์กับสมาชิกอื่นๆ ด้วยค่ะ ส่วนใหญ่สมาชิกจะเข้าไปหาความรู้เรื่องของแท้ของปลอมในห้องนั้น และจะมีคนที่ดูเป็นจริงๆ มาดูให้มากกว่า

ส่วนกระทู้ที่โพสผิดห้อง อย่างกระทู้นี้ ก็อาจจะถูกกดลบไป เสียดายข้อมูลค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3