รบกวนช่วยดูเข็มขัด LV รูปนี้หน่อยครับ
โดย pinkii ''
pinkii ''

ช่วยดูให้หน่อยครับว่าเข็มขัด LV ในรูปนี้รุ่นอะไรครับ หรือว่าหัวเข็มขัดแบบนี้เป็นของแท้หรือปล่าวครับ ผมก็ยังไม่เคยเห็นมาก่อนเพราะเท่าที่ผมดูในเวป louis vuitton uk ไม่มีรุ่นนี้ใน catalogue belt เลยครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ;)
tajaba
สำหรับผมไม่คุ้นเลยอะครับ เอาง่ายๆ ไม่เคยเห็นอะครับ หรืออาจจะเป็นรุ่นใหม่ล่าสุดหรืออย่างไร ลองให้ผู้รู้ท่านอื่นๆมายินยันอีกทีนะคัรบ
BiQuE
ไม่เคยเห็น และถ้าดูการวางลาย ผมว่าไม่น่าจะมีในชอปนะครับ ;P
apple1215
[SIZE="4"]ไม่เคยเห็นหัวเข็มขัดแบบนี้กับลาย damier graphite เลยค่ะ แต่หัวเข็มขัดคล้ายๆแบบนี้มีรุ่น 1904 monogram $515 กับ 1904 natural leather belt $625นะคะ แนบรูปมาให้ด้วยค่ะ อย่างไรรอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคะ ( แต่ส่วนตัวทันทีที่เห็นรูปเข็มขัดที่คุณเจ้าของกระทู้โพส..คิดทันทีในใจเลยว่า "ของปลอม" ค่ะ )

on0808
ของปลอมล้านเปอเซ็นครับ นอกจากผมจะตามรุ่นใหม่ไม่ทัน (ไม่น่านะ)

1.การวางลายตารางผิดจาของจริง
2ด้านในเข็มขัดจะไม่เป้นคาวไฮเด็ดขาด เพราะตัวกราฟไฟทดามิเย ด้านในจะสีดำ
3.หัวแบบนี้จะมีแค่รุ่นที่คล้ายๆกันตามที่คนโพสไว้นะครับ
Oh_Gussy
ไม่เคยเห็นช่นกันค่ะ
SumSam
มาอีกเสียงค่ะ ไม่เคยเห็นมาก่อนค่ะ
Meesook
แนะนำสมาชิกใหม่นิดนึง กระทู้นี้โพสผิดห้องนะคะ กระทู้ให้ดูของว่าแท้หรือไม่ จะต้องไปอยู่ในห้องตรวจสอบ catch fake (อยู่ใน tap knowledge sharing) เพราะว่าเป็นกระทู้ที่จะเป็นประโยชน์กับสมาชิกอื่นๆ ด้วยค่ะ ส่วนใหญ่สมาชิกจะเข้าไปหาความรู้เรื่องของแท้ของปลอมในห้องนั้น และจะมีคนที่ดูเป็นจริงๆ มาดูให้มากกว่า

ส่วนกระทู้ที่โพสผิดห้อง อย่างกระทู้นี้ ก็อาจจะถูกกดลบไป เสียดายข้อมูลค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3