Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com
โดย babybrandbags
babybrandbags
กรุณาอ่านกฏให้ครบก่อน ทำการโพสต์กระทู้ ทุกครั้ง

สงสัย ทำไมต้องทำตามกฏ

อ่านหลักการ และเหตุผล เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน ตามลิงค์ด้านล่างให้ละเอียดด้วยนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

ขอบคุณ ทุกคน ที่พยายาม ช่วยกันรักษากฏ และ ดูแล ชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน

[SIZE=7]----------------

กฏข้อที่คุณผิด มีดังนี้

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏทั่วไป 5: สมาชิกคนนี้ ขายของในห้องพูดคุย หรือ แปะลิงค์ร้านค้า หรือ ลิงค์กระทู้ค้าขายไม่ว่าลิงค์นั้นจะนำไปสู่กระทู้ขายของทั้งในหรือนอกเวบไซต์

amm
ขอปรบมือให้ดังๆ เก่งมากเลยค่ะ อายุแค่นี้มีของแบรนด์เนมได้ขนาดนี้ ไม่เป็นไรค่ะ ไว้ทำงานเก็บเงินได้แล้วค่อยหาใหม่ก็ได้นะคะ :D
nickbee
สู้ๆๆนะครับผม

เก่าจังเลยครับมีเยอะเชียว

บางอย่างต้องยอมสูญเสียเพื่อสิ่งที่ใหญ่กว่าในวันข้างหน้าครับ
doctor_top
;)สู้ๆครับ
Jiab
คิดถึงนะน้องดาว เรียนจบแล้วค่อยกลับมาใหม่ พี่ก็ยังอยู่รอดาวที่นี่แหละ 555
ปล. ล่าสุดพี่พึ่งถอย Azur Speedy 30 มาสดๆ ร้อนๆ :lol:
suiteeruk
สู้ๆค่ะ
ทำความฝันของตัวเองให้เป็นจริงก่อนเนอะ
กระเป๋า ค่อยซื้อเอาใหม่ก็ได้ค่ะ
mint_jjaa
ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ไว้ทำงานเก็บเงินค่อยหาซื้อมาใหม่น้า อาจจะได้เยอะกว่านี้ด้วยซ้ำ ;)
Kesara
เป็นกำลังใจให้นะคะ ไว้ทำงานได้แล้วค่อยหาซื้อใหม่
PPUUII
คิดถูกแล้วค่ะ เรียนจบทำงานเก็บเงินได้เมื่อไหร่ค่อยซื้อใหม่นะคะ คิดซะว่าจะได้ใบที่ดีกว่า สวยกว่า ใหม่กว่า เร็วๆ นี้นะ :D
Ohh
สู้สู้นะคะ เพื่ออนาคตที่ดีของเราคะ

กระเป๋าเก็บตังค์แป๊บเดียว เดี๋ยวก็ซื้อใหม่ได้แล้วจ้า อย่าเสียดายเลย .... :D
Tongka
:)สู้ สู้ ของนอกกายเดี๋ยวก็หาใหม่ได้จ้ะ
poogga
อายุเท่าน้องพี่ยังใช้ของ no name อยู่เลยอะจ้า เข้ามาชื่นชมด้วยคนน๊า
natty
อายุ 19 มีเยอะขนาดนี้ถือว่าเก่งมากๆแล้วจ้า
ทำงานเก็บเงินเองด้วยน่าภูมิใจมากๆเลยค่ะ
เอาไว้เริ่มเก็บใหม่อีกรอบก็ได้ค่ะ :)
armarm
น่าภูมิใจมากเลยครับ ทำงานเก็บตังแล้วมาซื้อของที่ตัวเองอยากได้
คิดซะว่าน้องเป๋าอยู่กับเราก็นอนอยู่นิ่งๆ ฝุ่นจับ เอามาแบ่งปันให้เพื่อนๆพี่ๆที่นี่ใช้กันดีกว่าเนอะ :)

ป.ล.ว่าแต่น้องเป๋าที่เห็นๆอยู่นี่ มันไปลงขายอยู่ในห้อง Hi-end ตอนนี้รึเปล่าเอ่ยย
yamroll
ต้องขอปรบมือให้กับความสามารถนะคะ ไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวซื้อใหม่ได้นะคะ :D
-bow-
ขอชื่นชมในความอดทนค่ะ ;)
SAKURA
พี่เองก็เคยเสียดาย เวลาขายกระเป๋าที่เราเก็บเงินซื้อเอง
แต่เพื่ออนาคตที่ดีกว่า ก็ขายๆไปก่อน
ของนอกกาย เอาไว้ทำงาน มีเงินเดือน ค่อยซื้อใหม่นะคะ

สู้ๆ
cherry_k
เก่งจังเลยค่ะ ไม่เป็นไรนะคะ

เดี๋ยวทำงานแล้วค่อยซื้อใหม่ก็ได้จ้า

สู้ สู้ นะคะ ^^
Kesara
อีกครั้ง สู้ๆๆนะคะ
PaTiTo
เก่งจังเลยค่ะ อายุเท่านี้ซื้อกระเป๋าให้ตัวเองได้มากมาย
ขอให้เรียนจบแล้วซื้อกระเป๋าได้มากกว่าหลายเท่าเลยนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3