กรี๊ดๆ สั่ง Speedy Damier Azur 35 ไปแล้วอ่ะ แอบไม่มั่นใจเลย
โดย LouisVuiton
LouisVuiton
เราสูง 158 เองอ่ะค่ะ หนัก 43 จะเอามาถือแบบย้วยๆหน่อย
ไม่รู้จะสวยแบบคนอื่นเค้ามั๊ย หรือมันใหญ่เว่อร์เกินตัว

ช่วยด้วย แงๆ แอบกลุ้มเครียดหลังจากสั่ง
sukiyaki
เราสูง 160 ใช้ speedy 30 ยังใหญ่เลยค่ะ แต่พอไหว
speedy ถ้าใหญ่มากเกินตัว ถือแล้วจะไม่สวย
marukojung
เอ ว่าขนาด 30 กำลังพอดี นะค่ะ
แต่ถ้าเจ้าของคิดว่าจาเอามาถือย้วย ๆ น่าจะได้อยู่ที่ความชอบ อะค่ะ
เพราะคิดว่า 30 กับ 35 ให้ลุคแตกต่างกัน
kim-juu
จูว่าไซส์ 30 น่าจะกำลังดีนะคะ
tajaba
ถ้าจะถือแบบย้วยๆอาจจะดูใหญ่ไปมั้งครับ แต่ถ้าหาฐานรองก้นกระเป๋ามาใส่ไม่ให้ย้วย จะทำให้สัดส่วน(แนวตั้ง)ของกระเป๋า กับส่วนสูงดูสมดุลกันมากขึ้นครับ
SumSam
ปอยสูง 160หนัก 44 ใช้ 30 ดูพอดีตัวดีค่ะ
แต่ก้เคยแอบไปถือ 35ของน้องมา ไม่รู้สิสุดท้ายกลับรู้สึกว่าแอบหลงรักอะ ดูใหญ่แต่ดูเข้าไปอีกแบบ หรืออาจจะเพราะว่าปอบชอบน้องเป๋าใบใหญ่ๆอยู่แล้วก้ไม่รู้
คุณ จขกท อย่าคิดมากค่ะ ปอยยังเคยคิดว่าจะซื้อ35มาอีกสักใบเลย ดูใหญ่แต่ก็โดนเด่นดีนะคะ
อ้อ...หาที่ลองกระเป๋ามาเสริมก้นน้องเป๋าด้วยนะคะ จะได้ดูไม่ใหญ่จนเกินไป
nariya
ไซด์ 35 ให้ลุคเท่ ค่ะ อย่านอยเลย. สวยแน่นอน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3