เพื่อนจะไปสวิตเซอร์แลนด์ค่ะ
โดย pattaya
pattaya
จะรบกวนถามพี่ ๆ ในนี้ค่ะ ว่า ไปสวิต ฝากซื้อกระเป๋าอะไรดีที่ราคาต่างจากเมืองไทยดีคะ เพราะจะได้คุ้มค่า แล้วก็นาฬิกาด้วยค่ะพี่ ขอบคุณค่ะ
Aftergod
Originally Posted by pattaya
จะรบกวนถามพี่ ๆ ในนี้ค่ะ ว่า ไปสวิต ฝากซื้อกระเป๋าอะไรดีที่ราคาต่างจากเมืองไทยดีคะ เพราะจะได้คุ้มค่า แล้วก็นาฬิกาด้วยค่ะพี่ ขอบคุณค่ะ

อยากได้ชอคโกแลตตจังเลย ฮ่าๆๆๆ
SOEii
Originally Posted by Aftergod
อยากได้ชอคโกแลตตจังเลย ฮ่าๆๆๆ

ผิดจุดค่า ฮ่าๆๆๆ

สวิซ... กระเป๋าสวิซนี่ไม่ทราบเลยค่ะ ต่ถ้าเป็นพวกมีดพับวิคตอเรียน็อกซ์นี่ต่างจากเมืองไทยโข แถมของที่โน่นก็มีแต่ลายแปลกๆ แล้วก็สวยมากๆๆๆๆๆ

นอกนั้นก็เป็นพวกนาฬิกาค่ะ -*- ไม่ยักรู้ว่ามีกระเป๋าแบรนด์สวิซด้วย... รอผู้รู้แล้วกันค่ะ

อ้อ ช็อคโกแลตอร่อยจริงค่ะ 55+
devereaux
ฺBALLY ไงต้นกำเนิดเกิดที่ Swiss ราคาสะใจ

แล้วก๊ะพวก นาฬิกา และ ของหวานช็อคโกแลต พูดและหิว - -'
pomme
กระเป๋า Bally และ MM (Mollerus) ค่ะ สไตน์เลียนแบบหลุยส์นะค่ะ
ลองเข้าไปดูนะค่ะ www.mollerus.com
นอกนั้นก็พวก ขนม ชอกโกแลต นะค่ะ และนาฬิกา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3