TM...wilwill...นาฬิกา Anne Klein & กาเป๋า Kipling ราคาถูกมั่กมากกกกกกมาแย้ววววววววววค่ะ ^__________^
โดย willwill
willwill
[SIZE="6"]***นาฬิกา AK Anne Klein หรูหราสวยงามมากค่ะ เพิ่งได้มาจาก USA รุ่นนี้ เป็นสร้อยข้อมือ ประดับเพชรวิ้งตามภาพ ยังไม่เคยใส่นะคะ ขายถูกที่สุดค่ะ เพียง 4,000.- บาทเท่านั้นค่ะ ***
[IMG] [/IMG]

:D:D:D[SIZE="6"]***กาเป๋า Kipling Defea & Brownie ยังใหม่มั่กมากกกค่ะ ขายทั้งชุด 3,000.- บาท***

[SIZE="6"]***กาเป๋า Kipling สีดำอีกใบค่ะ เก็บไว้ไม่ค่อยได้ใช้ ขายถูกแบบว่าสุด ๆ ไปเลย ใบละ 1,000.- บาทค่ะ***

[SIZE="6"]สินค้าทู๊กชิ้น รับประกันคุณภาพ & เป็นของแท้ 100% ค่ะ
สนใจโทรหา willwill ได้ทู๊กวันนะคะ
ที่ 08 1668 5188 ค่ะ ^____________^
:grin::grin:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3