**** สอบถามนะคะ มีปัญหามาก ๆ เลย หากระทู้ตัวเองไม่เจอเลยค่ะ เพราะ Advance search หายไป ไม่รู้จะหายังไงค่ะ *****
โดย Kawita
Kawita
รบกวนเพื่อน ๆ ทีนะคะ ตอนนี้จะ โพสขายที เราต้องหากระทู้เก่าเอาอยู่เป็น ชั่วโมง ๆ เพราะ advanc search ไม่มีค่ะ เราต้อง ก๊อบลิงค์ โพสขายของเอาไว้ ค่อยลงค่ะ แล้วเพื่อน ๆ ใช้วิธีไหนคะ ในการหากระทู้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
nattarika
ของเราเข้าไปที่ my profile --- find all post ---จะเจอหน้า search เห็นกระทู้ล่าสุดที่เราโพสต์เอาไว้นะคะ

ลองดูนะคะ แต่ที่เร็วสุดๆต้องเซฟหน้าที่เราโพสต์ไว้ในแต่ละวัน พอวันรุ่งขึ้นก็แค่เปิดหน้าที่เราเซฟไว้ก็จัดการก้อปข้อความ

มาลงโพสต์อันใหม่ได้อย่างรวดเร็ว เราทำแบบนี้ค่ะ :-)
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by nattarika
ของเราเข้าไปที่ my profile --- find all post ---จะเจอหน้า search เห็นกระทู้ล่าสุดที่เราโพสต์เอาไว้นะคะ

ลองดูนะคะ แต่ที่เร็วสุดๆต้องเซฟหน้าที่เราโพสต์ไว้ในแต่ละวัน พอวันรุ่งขึ้นก็แค่เปิดหน้าที่เราเซฟไว้ก็จัดการก้อปข้อความ

มาลงโพสต์อันใหม่ได้อย่างรวดเร็ว เราทำแบบนี้ค่ะ :-)

ขอบคุณ คุณ nattarika ที่มาให้ความรู้และช่วยดูแลเพื่อนสมาชิกที่อาศัยอยู่ในชุมชนเดียวกัน ขอบคุณมากครับ
Kawita
ขอบคุณค่ะ แล้วเวลาหากระทู้คนอื่นหละคะ หาไม่เจอเหมือนกันค่ะ จะบ้าแล้ว ...ฮือ ๆๆ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by Kawita
ขอบคุณค่ะ แล้วเวลาหากระทู้คนอื่นหละคะ หาไม่เจอเหมือนกันค่ะ จะบ้าแล้ว ...ฮือ ๆๆ

สามารถอ่านวิธีใช้ในกระทู้ ดัดแปลง เครื่องมือ Search ให้ใช้เว็บไซต์ Google.com ในการ Search กระทู้ของชุมชน Siambrandname.com

และหากมีปัญหา สามารถสอบถามได้ สำหรับแจ้งปัญหาที่เกิดขึ้นในเว็บไซต์ โดยแบ่งตามหมวดหมู่ และวิธีแก้ไข

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3