^^ ON SALE !!! ++ Coach ++ Swarovski Pen ++ Urban Naked Palette ++ Harrods ++ Cath Kidston ++ Fred Perry ++ Cher ++ Anna Sui ++ Agnis B ++ Le Sportsac ++ A/X ++ Jill Stuart ++ Paul&Joe ++ MilkFed ++ Piere Cardin ++ Kitty ++ ^^
โดย NuEmmy
NuEmmy
[SIZE="5"]cf แล้วอย่า cc น๊า... cf แล้วหายก้อไม่เอานะ แม่ค้าเสียจาย..ยยย ของทุกชิ้นสภาพตามรูปเลยนะคะ สนใจ pm มาได้เลยค่ะ หรือติดต่อได้ที่ [email]nuemmy@live.com[/email] ค่ะ

[SIZE="5"]New Swarovski Pen ของจริงน่ารักมากๆๆ มีถุงใส่ให้ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale แบบไม่มีตุ้งติ้งห้อย 1,200 บาท และแบบมีตุ้งติ้งห้อย 1,400 บาท !!!

[SIZE="5"]New Urban Naked Eyeshadow Palette ของใหม่ สีสวยมากๆๆๆ
[SIZE="6"]>>> Sale 2,100 บาท !!!

[SIZE="5"]New Anna Sui Shopping Bag เป็น Limited Edition ครบรอบปีที่ 15th ของ Anna Sui in Japan มีจี้ผีเสื้อห้อย ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 990 บาท !!!

[SIZE="5"]New Anna Sui Shopping Bag Dolly Girl ใบใหญ่ มีซิปด้านบน จุของได้เยอะ ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 890 บาท !!!

[SIZE="5"]New Coach Set พัด กับ ผ้าเช็ดหน้า/ผ้าผูกผม/ผ้าผูกกระเป๋า ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 790 บาท !!!

[SIZE="5"]New A/X Shopping Bag ใบใหญ่ มีใบเล็กห้อยมาด้วยค่ะ จุของได้เยอะ ดูดีสุดๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 990 บาท !!!

[SIZE="5"]New Harrods Tote กระเป๋าผ้าลายสก็อต ด้านในมีช่องใส่ของลายเดียวกัน ใส่ของได้เยอะ ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 790 บาท !!!

[SIZE="5"]New Fred Perry Satin Tote กระเป๋าผ้าซาติน ลายโลโก้ ใส่ของได้เยอะ ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 890 บาท !!!

[SIZE="5"]New Le Sportsac Tote กระเป๋าผ้าร่ม พับเก็บแบบพกพาได้ ใส่ของได้เยอะ ของใหม่นะคะ

[SIZE="5"]New Snidel Tote กระเป๋าผ้าลายดอกไม้ ทำได้ 2 ทรงตามรูปค่ะ ใส่ของได้เยอะ ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 690 บาท !!!

[SIZE="5"]New A/X Amani Jeans Tote Bag กระเป๋าหนังแก้ว จุของได้เยอะ ของใหม่จากอิตาลีค่ะ
[SIZE="6"]>>> Sale 2,900 บาท !!!

[SIZE="5"]New Paul&Joe กระเป๋าเคลือบ pvc จะเป็นกระเป๋าสตางค์ หรือ กระเป๋าใส่ของอเนกประสงค์ก็ได้ค่ะ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> sale 690 บาท !!!

[SIZE="5"]New Paul&Joe Tote กระเป๋าผ้าเคลือบ pvc สีสันสดใส ใส่ของได้เยอะ มี 2 ใบต่อ set ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> sale 690 บาท !!!

[SIZE="5"]Agnis B. Shopping Tote สีดำ มีแถมที่แขวนกระเป๋าลายหัวใจมาด้วย ของใหม่นะคะ

[SIZE="5"]New Cher Tote กระเป๋าผ้าสีสันสดใส ขนาด H31cm×W41cm×D13cm ใส่ของได้เยอะ ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ

[SIZE="5"]New Agnis B. Shopping Tote สีดำลายดาว ใบใหญ่ขนาด 28*45.5*11.5 cm ใส่ของได้เยอะจุใจ ของจริงน่ารักมากๆๆ ค่ะ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 690 บาท !!!

[SIZE="5"]New LOVE กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ หรือใส่ของอเนกประสงค์ สีชมพู มีลายด้านในกระเป๋า ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 590 บาท !!!

[SIZE="5"]New Piere Cardin Bag ใส่ของได้เยอะ ของใหม่นะคะ

[SIZE="5"]New MilkFed Tote กระเป๋าใส่ของอเนกประสงค์ พร้อมที่ห้อยป้ายชื่อมาพร้อมกระเป๋า ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ

[SIZE="5"]New Jill Stuart กระเป๋าใส่ของอเนกประสงค์ พร้อมพวงกุญแจห้อยมาพร้อมกระเป๋า ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ

[SIZE="5"]New Jill Stuart กระเป๋าใส่ของอเนกประสงค์ ซิปด้านบน ลายดอกไม้ พร้อมพวงกุญแจห้อยมาพร้อมกระเป๋า ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> Sale 590 บาท !!!

[SIZE="5"]New Kitty Bag กระเป๋าสีครีมตัดขอบสีทองสุดสวย ขนาด 11.5*7*4 นิ้ว ใส่ของได้พอสมควร เดินเล่นชอปปิ้งน่ารักมากค่ะ ของใหม่นะคะ
[SIZE="6"]>>> sale 250 บาท !!!

[SIZE="4"]ฝากลิงค์ของห้อง Hi-End ด้วยนะคะ ของใหม่+ used ราคาถูกมากๆๆ ค่ะ ++ LV ++ Burberry ++ Fendi ++ Chanel ++ YSL ++ MJ ++ Gucci ++ Paul Smith ++ MiuMiu ++ Prada ++ Bottega ++ PAM ++ IWC ++ PATEK ++

[SIZE="4"]http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1689636&p=1065428786#post1065428786
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3