สอบถามเรื่องการเพิ่ม บ/ช ธนาคารคะ
โดย neoy-nui
neoy-nui
สอบถามเกี่ยวกับการเพิ่ม บ/ช ธนาคารคะ

พอดีส่งข้อมูล บ/ช ธนาคาร เพิ่มไปแล้วอ่ะคะ ตอนนี้ บ/ช ธนาคารยังมี 2บ/ช เหมือนเดิมอยู่เลยคะ

ไม่ทราบว่าได้รับหรือเปล่าคะ ประมาณเกือบ 2เดือนได้แล้วอ่ะคะ

ขอบคุณคะ
siambrandname
ขอโทษทีครับ มันไม่โชว์ว่ามีส่งมาเพิ่ม แต่เข้าไปตรวจเช็คพบว่าส่งมาแล้วจริงๆครับ
แต่ได้รับแค่บัญชีเดียวและ approve ให้แล้วครับ
neoy-nui
Originally Posted by siambrandname
ขอโทษทีครับ มันไม่โชว์ว่ามีส่งมาเพิ่ม แต่เข้าไปตรวจเช็คพบว่าส่งมาแล้วจริงๆครับ
แต่ได้รับแค่บัญชีเดียวและ approve ให้แล้วครับ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ เลข บ/ช ขึ้นแล้วคะ เร็วดีจัง ขอบคุณอีกครั้งคะ:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3