สอบถาม h belt ให้คุณพ่อหน่อยค่ะ
โดย GangatoppU
GangatoppU
สวัสดีค่ะ พอดี หนูอยากได้ h belt เป็นของขวัญ เซอรไพรสให้คุณพ่อที่เคารพรักหน่อยค่ะ

แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า คุณพ่อหนู ท่านเป็นคนลงพุงค่ะ

แล้วจะฝาก pre-order(จะได้ ไม่ผิดพลาด)ก็เลยอยากจะสอบถามว่า

1.เข็มขัดขนาด32mm ที่มีลงขายทั่วไปในเว็บ ถ้าให้คุณพ่อใส่แล้ว มันจะเล็กไปรึเปล่าค่ะ

2.คุณพ่อชอบใส่ กางเกงยีนส์มาก เพื่อนๆว่าควร ใส่ สายสีอะไรดีค่ะ (กำลังเล็งว่าจะซื้อ หัวทองเงา ให้ท่านค่ะ)

3.สีของกางเกงที่ใส่ มีปัญหา ตกใส่เข็มขัด ของเพื่อนๆ กันบ้างรึเปล่าค่ะ

ps. ถ้าเพื่อนคนไหน อวบๆ รึว่า ใส่เข็มขัด44mm รบกวนถ้ามีรูปถ่าย ช่วยลงให้ดูหน่อยได้ จะเป็นประโยชน์มากเลยค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ ด้วยนะค่ะ.....ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3