จะขอ เปลี่ยน username หรือ cancel username เดิมไม่ทราบว่าจะทำได้หรือป่าวคะ
โดย sweetieprincess
sweetieprincess
สวัสดีค่ะ
ถ้าจะขอเปลี่ยน หรือ cancel username เดิม จะทำได้หรือป่าวคะ
พอดีต้องการเปลี่ยน username เป็นชื่อร้านแทนน่ะค่ะ
เคยส่งคำถามตรง contact us ไปสองครั้งแล้ว
แต่ไม่มีคำตอบกลับมา
เลยไม่รู้ขะทำอย่างไรดี
เลยตั้ง username ใหม่ขึ้นมาแทนน่ะค่ะ
ต้องขอโทษด้วยจริงๆค่ะ
รบกวนตอบหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่า
siambrandname
cancel ได้ครับ

ส่งชื่อแอคเค้าที่ต้องการยกเลิกมาที่พีเอ็มนี้ครับ
sweetpauline
ค่ะ งั้นจะแจ้ง cancel ไปทาง pm เลยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
sweetpauline
pm ไปแล้วนะคะ
รอคุณเวบมาสเตอร์ลบให้อยู่ค่า
ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3