เป็น TM แล้วคะ แต่เข้า Login ในห้อง Local ไม่ได้ค่ะ
โดย kwangtung
kwangtung
คุณAdmin และพี่ๆน้องๆคะ
กวางมีของจะลงขายที่ห้อง LOCAL ค่ะ
แต่ว่าตรง Login ลองกรอกเท่าไรก็ไม่ได้ account ของกวางก็ใช้ในห้อง hi-end,hi-street ได้ตามปกติ
ต้องทำอย่างไรดีคะ แนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
siambrandname
Originally Posted by kwangtung
คุณAdmin และพี่ๆน้องๆคะ
กวางมีของจะลงขายที่ห้อง LOCAL ค่ะ
แต่ว่าตรง Login ลองกรอกเท่าไรก็ไม่ได้ account ของกวางก็ใช้ในห้อง hi-end,hi-street ได้ตามปกติ
ต้องทำอย่างไรดีคะ แนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ตรวจสอบให้แล้ว รบกวนลองอีกทีครับ
kwangtung
ลองแล้วยังเป็นแบบเดิมค่ะ

แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน
siambrandname
ในส่วนของห้อง Local Fashion จะอยู่ในเว็บไซต์ sbntown.com ซึ่ง โดยปกติ ระบบสมาชิก จะทำการเชือมกันอยู่แล้วครับ

แต่หากมีการเปลี่ยนแปลง password ของเว็บ siambrandname.com ตอนนี้ password ที่อยู่ในเว็บไซต์ sbntown.com จะยังไม่เปลี่ยนตาม

บางที password ไม่ตรงกัน ระบบ auto login เลยทำงานไม่ได้ครับ

เพื่อนสมาชิก สามารถ ทำการตั้ง password ของเว็บไซต์ sbntown.com ได้ ที่ลิงค์ด้านล่างครับ

http://sbntown.com/forum/login.php?do=lostpw

ขอโทษในความไม่สะดวกนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3