รบกวนด้วยค่ะ : ยังลงรายละเอียดไม่ทันครบเลยค่ะ โดนแจ้งลบซะแล้ว
โดย faaifaai
faaifaai
[SIZE="4"]คือว่า กำลังลงรายละเอียดการขายอยู่ค่ะ
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=309300
โพสไปอันแรกแล้วลืมลงราคา ก็กำลังเข้าไปแก้และเขียนเพิ่มเติมอยู่
พอกดเซฟอีกที กระทู้โดนลบซะแล้ว

อยากจะขอให้ทาง เว๊บมาสเตอร์ให้เวลาซักหน่อยดีมั๊ยคะ ซัก 10 นาทีก็ยังดีค่ะ
คือยังไม่ทันลงรูปและรายละเอียดทั้งหมดเลยอะค่ะ โดนแบนซะแล้ว T^T

ฝากไว้พิจารณาด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
Siambrandname Webmaster
กรุณาทำความเข้าใจระบบด้วยนะครับ

ระบบJTP กดโหวตโดยสมาชิกที่ผ่านมาเห็น และเมื่อมีคนมาโหวตครบค่าที่ตั้งไว้ ข้อความที่สมาชิกเลือกโหวตก็จะขึ้นอัตโนมัติครับ

ดังนั้นคราวหน้า หากต้องการป้องกันปัญหาที่เกิดขึ้นระหว่างลงกระทู้ก็ให้เขียนข้อความไว้ กำลังโพสรายละเอียดกระทู้อยู่

ตามนั้นครับ

ส่วนกรณีนี้หากคุณพบว่าตนเองไม่ได้มีความผิดตามที่โดนโหวตและต้องการจะร้องเรียนเพื่อถอนวอร์นนิ่ง กรุณาส่งลิงค์กระทู้ที่ผิดกฏมาด้วยครับ และทางทีมงานจะนำไปพิจารณาต่อไป
faaifaai
เข้าใจแล้ว ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3