Submit ไปแล้วแต่ได้ comment ตลอดว่าตัวหนังสือเล็กไป
โดย stony2001
stony2001
Submit ไปแล้วแต่ได้ comment ตลอดว่าตัวหนังสือเล็กไปสำหรับ book bank ของธนาคารกรุงเทพ
และธนาคารไทยพาณิชย์ เนื่องจากตัว original ใน book bank เล็ก แล้วต้องมา resize ให้ไม่เกิน 200K
พยายามใช้ photoshop ปรับหลายรอบแล้วก็ยังไม่ผ่าน
ถ้าจะ submit แค่ book กสิกรไทย ตามที่ตรวจผ่านไปแล้วได้มั้ยคะ
คือจริงๆตรวจผ่านครบแล้วทั้งบัตรประชาชน, รูปถ่าย และ book กสิกร
ขอ give up ไม่ submit BBL กับ SCB ได้มั้ยคะ ส่งไม่ต่ำกว่า 5 รอบ แล้วค่ะ
จริงๆถึงตัวหนังสือจะเล็ก แต่ก็มองเห็นตัวเลขนะคะ

ยังไงช่วยแจ้งหน่อยแล้วกันค่ะว่าจะให้ทำยังไง

ขอบคุณค่ะ
stony2001
siambrandname
ถ้าคุณจะไม่ใช้สองบัญชีนั้นก็ไม่ต้องส่งเพิ่มก็ได้ครับ

เพราะใช้แค่บัญชีเดียวก็ได้ครับ
stony2001
งั้นขอ submit และใช้แค่บัญชีเดียวละกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3