สอบถาม Chloe Paraty
โดย SOM&KOOK
SOM&KOOK
:p:p:pใครใช้กระเป๋า Chloe Paraty บ้างค่ะ รุ่น กลาง กับ รุ่น เล็ก อันไหนใช้ดีกว่ากัน สีดำ กับ สี wood และสีเทา สีไหนสวยกว่ากันค่ะ สมกับราคาหรือเปล่า ขอบคุณค่ะ
SecretAdmier
Chloe Paraty ....บอกตรงๆเลยค่ะ ว่าไม่ได้เป็นเจ้าของเอง แต่เพื่อนสนิทใช้อยู่

แต่ก่อนหวานเคยมองว่ามันไม่สวย แถมยังแพงอีกด้วยค่ะ

ต่อมาๆ ก็เริ่มมองว่าสวยดี

เพื่อนหวานใช้ size กลางค่ะ มันใช้ได้หลายลุคดีนะคะ

ไม่ว่าจะเป็นชุดทำงาน ชุดแซคหวานๆ จนไปถึงเสื้อยืด กางเกงขาสั้นเลย

หนังมันสวยดีค่ะ น้ำหนักไม่หนักเกินไป

ราคาค่อนข้างสูงนะคะ ถ้าเทียบกับกระเป๋าอีกหลายยี่ห้อ ในไลน์ใกล้เคียงกัน

แต่ถ้าชอบ ก็ลุยเลยค่ะ ^^

ส่วนเรื่องสี..อันนี้ตามชอบเลยค่ะ ลองสำรวจดูว่าเสื้อผ้าตัวเองมีโทนสีไหนมากสุด

เพื่อที่จะได้ใช้กระเป๋าได้บ่อยๆค่ะ
WEENA
เชียร์size ใหญ่ สี wood ค่า..กำลังเล็งอยู่เหมือนกัน..
tarnnatalee
ชอบสี ดำ กะ สี wood ค่ะ แล้วพอจะทราบราคาไม๊ค่ะ อยากทราบราคาที่อิตาลีเป็นยูโร อ่ะค่ะ กะว่าจะฝากน้องเค้าเอามาให้ ขอบคุณค่ะ
kori
เราใช้ขนาดเล็กอยู่ค่ะ สีดำ แต่ก่อนก็รู้สึกว่างั้นๆ พอออกไซส์เล็กมาก ก็รู้สึกว่าน่ารักดี เลยสอยมาครอบครอง จนตอนนี้หลงรัก เบา ไซส์เล็กก็ใส่ของได้เยอะนะคะ ถือได้หลายลุค กางเกงขาสั้น หรือชุดทำงานก็โอหมด ไปๆมาเพื่อนสนิทก็มาซื้อตาม เราซื้อไซส์กลางมาให้เพื่อนจากอิตาลี ถ้าจำไม่ผิด ประมาณ 1210 ยูโรค่ะ สีก็แล้วแต่ชอบค่ะ แต่ส่วนตัวเราชอบสีเทามากกว่าจ้า
rycool
เพิ่งได้paraty size miniมาค่ะ หลงรักเลยค่ะ น่ารักมาก
เคยได้ mediumมา แต่ใหญ่เกินไปนิดนึงค่ะ
จนมีmini ออกมาเลยสนใจ และมีโอกาสเลยสอยซะเลยค่ะ^_^
jam
เราใช้ไซส์กลางสี wood อยู่ค่ะ ชอบมากๆเป็นสีที่ใช้ง่ายด้วย สะพายได้คล่องตัวดีค่ะ
ถ้าชอบก็สอยเลยค่ะ ใช้แล้วจะชอบแน่นอน :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3