รับหิ้วพรีออเดอร์ทุกอย่างจากอเมริกาค่ะ Coach,Fitflop,Kate Spade,iPad2
โดย mimymine
mimymine
[INDENT]

รับหิ้วสินค้าทุกอย่างจากอเมริกาค่ะ
พร้อมรับสั่งสินค้าจากทางเว๋บไซต์ต่างๆด้วยค่ะ
ปิดรับออเดอร์สั่งจากทางเว๋บไซต์วันที่ 20 กรกฎาคม
ปิดรับออเดอร์ซื้อจากหน้าร้านต่างวันที่ 25 กรกฎาคมค่ะ
ส่งของได้วันที่ 3 สิงหาคมนะคะ
สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ myusagiftshop@hotmail.com ค่ะ

เว๋บไซต์แนะนำ
www.coach.com
www.katespade.com
www.lulus.com
www.soleprovisionshop.com
www.sephora.com
www.ulta.com
www.skinstore.com
www.macys.com

สนใจสินค้าจากเว๋บไหน
ส่งลิงค์มาที่ myusagiftshop@hotmail.com ได้เลยนะคะ

เรทเงิน 33บาท/USD

ค่าหิ้ว
เสื้อยืด กางเกงขาสั้น 200 บาทต่อชิ้น
เดรส กางเกงผ้าขายาว 300 บาทต่อชิ้น
กางเกงยีนส์ 400 บาทต่อชิ้น
รองเท้าแตะ 500 บาทต่อชิ้น
รองเท้าผ้าใบ ส้นสูง 700 บาทต่อชิ้น
กระเป๋าขนาดเล็ก-กลาง 500 บาทต่อชิ้น
กระเป๋าใบใหญ่ 800-1000 บาทต่อชิ้น
เครื่องสำอางค์ 50-200 บาทต่อชิ้น
ครีม โลชั่น 200บาท ขึ้นไป
น้ำหอม 350 บาท ขึ้นไป

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3