ขอข้อมูลสีและราคาของ celine luggage
โดย nok-nikki
nok-nikki
อยากรู้ราคาปัจจุบันของแต่ละไซส์ที่ปารีสค่ะ เห็นตอนนี้ราคาขึ้นแรงเหลือเกิน ขึ้นทีเป็นหมื่น แรกๆเห็นที่มีคนมาลงขายก็งั้นๆ เกิดจะมาชอบเอาตอนที่ราคามันขึ้นไปแล้ว

แล้วที่เค้าว่าตอนนี้จะซื้อต้องลงชื่อจอง ซื้อยากมากโดยเฉพาะ nano กับ micro ข้อเท็จจริงมันเป็นยังไงคะ เห็นบางคนเอามากันได้ทีละหลายๆใบ

สีของ season นี้มีสีอะไรนอกเหนือจาก red,cobalt blue,black,camel,grey ไหมคะที่เป็นแบบสีเดียว

ขอบคุณทุกคำตอบทุกข้อมูลล่วงหน้าค่ะ
Oldie_Pang
ราคาทางยุโรป

smooth calfskin leather euros
Medium 1550
Shoulder 1350
Mini 1250
Micro 1110
Nano 950

ราคาฝั่งเมกา

Luggage Calf Mini Shopper in lipstick----$1600
Luggage Calf Mini Shopper in dark yellow----$1600
Luggage Calf Nano Shopper in dark yellow----$1350
Luggage Calf Nano Shopper in lipstick----$1350

*calf skin - smooth, deer skin - pebbled/grained, FYI ka.

ราคาบ้านเรา

Mini start 60000 bath up to skin
Micro start 49000 bath อันนี้ราคาของใบที่ไม่ใช่หนัง ถ้าหนังแพงกว่านี้
Nano start 45000 bath ,smooth skin 53200 bath

เห็นราคาที่เอามาขายกัน ให้ปวดจายยยยย :cool:

credit: purseforum as of June 2011.
please note that price is might increased now but you can estimate from these based prices ka.

ตอนนี้ เท่าที่รู้ มีสายส่งข่าวมา ที่เมกา มี nano ทู๊กกกกกกสี ราคารวม tax แล้ว 1450$ (ไม่รวมส่งมาไทยเน้อ) อันนี้ที่รัฐๆ หนึ่งค่ะ ซื้อได้เลย ไม่ได้มีการจำกัดแต่ประการใดค่ะ แป้งเองอยากได้มากมาย กระโดดดึ๋งๆ อยู่ตอนนี้ค่ะ
Oldie_Pang
มันซ้ำกะข้างบนอ่ะค่ะ
kori
ใช่ ใช่ เห็นราคาที่ขายในเมืองไทยตอนนี้แรงเหลือเกิน โชคดีที่เราสอยมาราคาไม่แรงเท่าไร แต่เห็น NANO ในช็อบไทยขายอยู่ 53000 บาทนะคะ
แต่ตอนเราโทรไปประมาณเดือนมิถุนา ต้นเดือน มีคิวที่จองยาวววววมากกก
nok-nikki
Omg!เห็นราคาที่เอามาขายแล้วตกใจจริงๆเพิ่งได้micro camel มาจากในนี้เหมือนกันแต่แม่ค้าได้มาจากญี่ปุ่น เป็นราคาที่อาจจะสมเหตุสมผลกับต้นทุนเพราะราคาไม่แรงเท่าเจ้าอื่น อย่างนี้ซื้อเมืองไทยในช็อปเผลอๆราคาอาจจะดีกว่าฝากหิ้ว กำลังอยากได้มินิอีกใบว่าจะฝากเพื่อนหิ้วดีกว่า ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3