สอบถาม date code ของ lv speedy damier รุ่นเดียวกันมีซ้ำกันได้รึป่าวคะ
โดย catcat
catcat
[มือใหม่หัดโพสค่ะ]

อยากทราบว่า date code ของ lv speedy damier 30 รุ่นเดียวกันมีซ้ำกันได้รึป่าวคะ

ขอบคุณค่ะ ^^
gargoy153
ซำ้กันได้ค่ะ เพราะเดทโค้ดคือเลขสัปดาห์กับปีที่ผลิต ฉะนั้นต้องมีกระเป๋าที่ผลิตในสัปดาห์เดียวกันอยู่แล้วค่ะ ^^
catcat
ขอบคุณมากคะ คุณ gargoy153
ที่ช่วยให้ความรู้ พอดีไปเห็นdatecode ซ้ำกับตัวเองค่ะ พอดีเพิ่งมีlvใบแรก ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3