สอบถามเกี่ยวกับห้องแนะนำสินค้ากับห้อง hi-street/hi-end ค่ะ
โดย muk
muk
ตอนนี้คือมุกอยู่ uk และกำลังจะกลับไป
มีของบางส่วนที่มุกรับ pre-order ก็คือ คนซื้อสั่งมา แล้วมุกก็จะไปซื้อให้
อันนี้มุกทราบว่าต้องลงในห้อง pre-order ค่ะ

แต่พอดีมีบางอย่างที่มุกซื้อมาแล้ว แล้วมุกก็ถ่ายรูป มีป้ายชื่อวางไว้ในสินค้าเรียบร้อยแล้ว
เพียงแต่ของอยู่ที่ uk มุกก็ใส่ไว้ในห้องซื้อขายปกติ
ไม่ทราบว่าอันนี้ต้องอยู่ในห้อง pre-order หรือว่าอยู่ในห้องซื้อขายได้คะ

ช่วยตอบด้วยนะคะ กลัวจะโดนตัดแต้มอะคะ

ขอบคุณค่ะ
siambrandname
คำถามแรก ต้องลงห้อง พรีออเดอร์ถูกต้องแล้วครับ

ส่วนคำถามที่สอง หากมีสินค้าอยู่แล้ว ก็ลงห้องไฮเอนได้ครับ เพียงแค่ห้ามรับพรีออเดอร์ในห้องไฮเอนครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3