ขอสอบถามค่ะ
โดย sandylee
sandylee
โดน Warning ไป 2 ครั้ง เป็นเพราะความผิดพลาดของตัวเอง
แต่ก็ก่อนที่จะมีการแสดงค่า Warning Point ไม่ทราบว่า กรณ๊นี้
Warning Point ขึ้น 2/5 แสดงว่าโดนตัดไป 2 คะแนน แล้วหรือค่ะ
ถ้าหลังจากนี้ ลงโฆษณาถูกกฏทุกอย่างตลอด อยากทราบว่าคะแนนที่
ตัดไปจะคงอยู่แบบนี้ไปตลอด หรือมีระยะเวลาในการเคลียร์ออกไปมั้ยค่ะ
อยากทราบค่ะ ขอบคุณค่ะ
siambrandname
ภายใน 3 เดือน จะเคลียแต้มให้ครับ แต่หากโดนแบนไปแล้ว แอคเคานั้นก็ปิดไปเลยครับ
sandylee
ขอบคุณค่ะ ที่ให้ความกระจ่าง
จะทำตามกฏโดยเคร่งครัดค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3