ช่วยดู LV speedy damier 30 ให้หน่อยนะคะ เครียดมากเลยๆค่ะ :(
โดย shortybonnie
shortybonnie
พึ่งซื้อมาจากร้านแถวสยามค่ะ พอมาดูแล้วตัวหนังสือด้านข้างก็ปั๊มไม่ลึกเลย
ร้อนใจมาก ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ว่าแท้มั้ย

ขอบคุณมากค่ะ :)
shoppingindeed
แท้นะคะ ของเราก็ปั๊มไม่ลืกจ้า
deva

ลองดูใต้ซิบอีกที่เพื่อความชัวร์ค่ะ deva ได้เขียน blog การดู lv มีอีกที่ที่ชัวร์คือ ซิบจะมี เลข 5 อยู่ใต้ซิบค่ะ
พวกที่ซิบใหญ่ ๆ เช่น speedy palermo ค่ะ ถ้ามีเลข 5 แสดงว่าแท้ ค่ะ
gargoy153
แท้นะคะ .... ^^
kimlink
แท้ครับ......
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3