**** รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะ ปกติ Speedy Monogram Bandoulière ต้องมีการ์ดรุ่นไม๊คะ ***
โดย supertaan
supertaan
รบกวนสอบถามผู้รู้ทุกท่านค่า

เพิ่งซื้อ LV, The Speedy Monogram Bandoulière มาค่ะ จาก shop LV, KaDeWe Berlin, Germany ค่ะ ตอนซื้อ ถามพนักงานขายว่ามี การ์ดรุ่น หรือ care card อะไรรึเปล่า เค้าบอกว่าไม่มี มีแต่ใบเสร็จตัวจริงให้เท่านั้น

ตาลเลยอยากทราบว่า มันไม่มีจริงๆเหรอคะ แต่ที่นี่เป็นชอปใหญ่มาก เค้าคงไม่โกหกหรอกใช่ไม๊คะ

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่า
:confused:
ople.ivy
เพิ่งซื้อมาจากฝรั่งเศษ ของเรามี card ใบเล็กสีขาวให้มานะ อยู่ในกระเป๋าค่ะ
supertaan
Originally Posted by ople.ivy
เพิ่งซื้อมาจากฝรั่งเศษ ของเรามี card ใบเล็กสีขาวให้มานะ อยู่ในกระเป๋าค่ะ

อ่อ......การ์ดกระดาษแข็งใบเล็กๆที่อยู่กระเป๋าด้านในอ่ะนะคะ นึกว่าจะมีแบบใส่ซองน้อยๆไว้
ถ้างั้นก็เคลียร์ค่า.........ขอบคุณนะคะ ^^
jan00009
แจนซื้อมาตอนกระเป๋าเพิ่งออกได้ไม่ถึงอาทิตย์ เข้าใจว่ายังไม่มีการด์ที่เป็นการด์รุ่น(Nxxxxx)อ่ะค่ะ ได้แบบการด์ทั่ว ๆ ไป เดาว่าอีกหน่อยก็คงมีค่ะ
จริง ๆ ไม่ต้องซีเรียสหรอกค่ะ เพราะบางชอปเขาก็ไม่ให้อยู่แล้ว
supertaan
Originally Posted by jan00009
แจนซื้อมาตอนกระเป๋าเพิ่งออกได้ไม่ถึงอาทิตย์ เข้าใจว่ายังไม่มีการด์ที่เป็นการด์รุ่น(Nxxxxx)อ่ะค่ะ ได้แบบการด์ทั่ว ๆ ไป เดาว่าอีกหน่อยก็คงมีค่ะ
จริง ๆ ไม่ต้องซีเรียสหรอกค่ะ เพราะบางชอปเขาก็ไม่ให้อยู่แล้ว

ขอบคุณค่า โล่งไปค่ะ...แอบนอยนิดหน่ิอย..เวลาอ่านทู้ LV รุ่นอื่นๆอ่ะค่า ^^''
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3