submit เอกสารไปหลายรอบแล้วค่ะ แต่เหมือนจะส่งไม่ถึง
โดย stony2001
stony2001
submit เอกสารไปหลายรอบแล้วค่ะ แต่เหมือนจะส่งไม่ถึง
ลองใช้ IE, Mozilla, Google Chrome submit เอกสารไปหลายรอบแล้วค่ะ
แต่ทุกรอบจะขึ้นเป็นหน้าจอขาวๆ status ข้างล่างเขียนว่า done
แล้วพอ click เข้าไปตรวจสอบสถานะ ทุกครั้งจะขึ้นว่ามีเอกสารที่ต้อง submit เหมือนสมัครใหม่ทุกครั้งเลยค่ะ
เอกสารทุกอัน save เป็น JPG ขนาดก็ไม่เกินตามที่กำหนดนะคะ

รบกวนด้วยค่ะ อยากเป็น Trusted Memeber ค่ะ
siambrandname
เรียบร้อยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3