ช่วยเช็ค Gucci bag belt ทีครับ
โดย konglaz
konglaz
*เพิ่งซื้อมาครับ ถ้าไม่แน่ใจขอรูปเพิ่มได้ครับ ถ้าปลอมจะได้ เอาเงินคืนครับ

รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าแท้หรือปลอม เพราะจากที่ผมเปรียบเทียบดูจากรูปของใบอื่นมันต่างกันนิดหน่อย

1.รูปด้านหน้า ผมว่าปรกติดีทุกอย่าง

2.ส่วนช่วงของแสตนเลสปั้มดี ผมว่าปรกติ

3.คำว่ากุชชี่ปั้มดี ปรกติดีครับ หรือท่านอื่นคิดว่ายังไง

4.ผมลองดูรูปลองใบอื่นตัวเหล็กตรงซิปจะมีปั้มว่า Gucci อยู่ด้วยแต่ใบนี้ไม่มี คือของแท้ปลอมหรือยังไงอะไรครับ

5.ลองเปิดซิฟดูรู้สึกเหมือนป้าย Tag มันจะอยู่ต่ำกว่าซิป ดูอันอื่นแล้วเปิดมามันจะเจอ Tag เลย หรือผมคิดไปเอง

6.ป้ายปั้ม Gucci ผมว่าปั้มแน่น ปรกติดีครับ หรือท่านอื่นคิดว่ายังไง

7.ตัวเลขผมก็ว่าปรกติดีหรือท่านอื่นคิดยังไง

สรุป ใบนี้เป็นของแท้หรือปลอมครับ
kittiwattana_p
แท้คะ คอนเฟริม คะ
Auto
(^o^) แท้ คัฟ !!!
gargoy153
แท้ค่ะ.......^^
omeengineer
ผมก็ว่าปกติดีครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3