+++ hm landmee ccoo clothier ka +++
โดย nattakitta
nattakitta
สอบถามรายละเอียดได้ทาง pm หรือ 0815521311 ค่ะ
ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะคะ
ขอค่าส่งเพิ่มแบบลงทะเบียนบ้านละ 40 บาทค่ะ
1 hm dress ลายดาว ตัวนี้ของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ซักที
น่ารักมากค่ะ ขาย 1100 ค่ะ

2 dress landmee ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา 1890 ขาย 1400 ค่ะ

3 กางเกงทรงขีม้า สวยมากๆค่ะ ของใหม่ ขาจะค่อยๆเดฟเข้าหาตัว สั่งตัดมาหลายตัว แบ่งสวยตัวนึงจ้า ขาย 1000 ค่ะ+++ sold ka +++

5 เกาะอก ccoo ของใหม่ค่ะ size m ขาย 600 ค่ะ

6 dress คล้องคอโซ่ clothier ซื้อมาจากพี่ครีมคนสวยนานแล้ว แต่ไม่มีโอกาสใส่ซักที ขาย 900 ค่ะ

7 dress landmee น่ากมากค่ะ ยังไม่ได้ใส่ของใหม่ค่ะ ราคาเต็มพันกว่าขาย 700 ค่ะ+++ sold ka +++

8 mini skirt brand cotton on ของใหม่ซื้อจากออสเตรเลียค่ะ มีตำหนิจุดเล็กๆตรงเอว 1 จุดจากการเก็บ คิดว่าซักออกค่ะ ขาย 180 ค่ะ
เหลือตัวสีขาวค่ะ

ฝากลิงค์ห้อง etc ด้วยจ้า
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=160857
ขอบคุณ sbn และเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนค่ะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3