+.+.+ aloha ลั๊นลา on summer colorful hot hot with >>> Zara / Mng / Papaya / Oririn / Bigini from usa / เชือก Heidi +.+.+
โดย Pare_Lola
Pare_Lola
สนใจสามารถ pm สอบถามหรือโทรมาได้ที่ 084-0586297
สินค้าซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ
ให้สิทธิคนที่ CF พร้อมโอนก่อนค๊า
สินค้าทุกชิ้นขอค่าส่ง 30 บาท เเบบลงทะเบียนค่ะ

---------------------------------------------------------
เดรส Papaya brand จากเมกานะคะ สีชมพูเข้ม สายที่ผูกคอเป็นหิน สวยมากๆค่ะ
ใส่แล้วดู society มากๆ [SIZE="4"]-sold-

เสื้อ Papaya อีกตัว คล้องคอสีชมพูลายขวาง ทรงสวยมากๆ ค่ะ ที่เมกาฮิตมากทรงนี้ในช่วง summer
เป็น collection summer สีสันสดใสน่ารัก เหมาะกะ summer นี้ไว้ใส่ไปทะเลมากค่ะ ขาย 390 บาท

เสื้อ MNG สีชมพูปักเลื่อม ทรงกะลายสวยมากๆค่ะ ขาย 290 บาท

บิกินี่ สีฟ้าของ Ralph Lauren สีฟ้าสวยสดใส เหมาะกับบรรยากาศ on the beach มากค่ะ
ดูเรียบๆ แต่ใส่ออกมาสวยนะคะ แม่ค้า confirm ใส่แล้วไม่โป๊ เก็บทรงดี และทรงนี้หายากนะคะ
ใส่ถ่ายรูปไปครั้งเดียว ซื้อมาแพงค่ะ
[SIZE="4"]-sold-

Pare_Lola
oririn jean เป็นแบรนด์ของญี่ปุ่นนะคะ ลายปักสวยค่ะ ใส่แล้วทรงก็สวย
ซื้อมาจากญี่ปุ่นเกือบ 2 พันค่ะ แทบไม่ได้ใส่เลย ขาย 890 บาท

Pare_Lola
บิกินนี่ จาก เมกา ของใหม่ทุกตัว เก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้
ขายไปเลยทุกตัวราคาเดียว 390 บาทต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ

size m สีโทนชมพู หวานๆๆ เปรี้ยวน่ารักค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อยน่ะค่ะ

size m สีโทนฟ้า สดใสค่ะ

บิกินี่ น่ารัก ของ american eagle
ไซด์ s ยังไม่เคยใส่เหมือนกันค่ะ เเม่ค้าซื้อมา 2 ตัว
เหลือ s อีกตัวจ้า ขาย 390 บาท

ตัวนี้น่ารักมากก คอนเฟริมเลยอ่ะ ^^

Pare_Lola
พิเศษ ^_^

เข็มขัดเชือก Heidi Secret เป็นที่กำลังนิยมในตอนนี้นะคะ
ใส่เเล้ว ทำให้เสื้อผ้าธรรมดาดู ดีขึ้นมากๆๆ ใครยังไม่มีรีบหน่อยจ๊ะ
ของใหม่ ขายขาดทุนที่ 200 บาท รวมส่งกันไปจ้า ที่ช็อปขายอยู่ 390 บาทนะคะ

ของใหม่ ไม่มีตำหนิ อยู่ในถุงพร้อมส่ง ค่ะ
จากรูปที่ถ่ายคือ เชือกที่เเกะเเล้วน่ะค่ะ
ของใหม่ อยู่ในถุงซิลเรียบร้อยค่ะ ราคานี้รวมส่งลงทะเบียนเเล้วค่ะ

CF เเล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1-2 วันน่ะค่ะ

เสื้อยืดสีดำ ของ old navy ของใหม่
ด้านบนมีเเอบเก๋ ปีกเลื่อมสีดำ วิ้งๆ
เสื้อสวยค่ะ เเถมใส่ไม่ยาก ไซด์ m น่ะค่ะ

ขาย 300 บาท
ลดราคาเอาไปเลย ดีกว่า 250 บาท

เสื้อยืด ตัวยาว ของใหม่ ของ old navy ค่ะ
เสื้อเเบบหลวมๆ เหมือนกันไว้ใส่กับสกินนี่ก็น่ารักค่ะ

ขาย 250 บาท
เอาไปเลย 200 บาท อยากขายค่ะ ใครได้ไป คุ้มมากกก

เสื้อยืดสีม่วง zara ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 790 บาท sale 690

เสื้อยืดสีชมพู guess ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 690 บาท sale 590

เสื้อ sweather สีดำ DKNY ใส่ไปครั้งเดียว [SIZE="4"]-sold-

สอบถามเพิ่มเติมได้น่ะค่ะ

อยากขายอ่ะค่ะ :)

ขอบคุณ sbn น่ะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3