รบกวนถาม+ปรึกษาหน่อยจ้า เรื่องกระเป๋าตัง lv ที่ยุโรป
โดย shopping_mania
shopping_mania
อยากทราบค่ะว่า ตอนนี้ที่ยุโรปยังมี lv sarah wallet รุ่น fleuri ที่เป็นลายดอกไม้ข้างใน หรือรุ่น leopard ลายเสือ ขายมั้ยค่ะ

ถ้าshopไหน ยังพอมี รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ แล้วก็ราคาเท่าไหรคะ

ที่จริงลองหาข้อมูลเบื้องต้นแล้ว ทำใจว่าคงไม่มีขายแล้ว อยากได้รุ่น sarah อ่ะึคะ แ้ล้วก็อยากได้ข้างในเป็นสีๆ ไม่อยากได้สีน้ำตาลธรรมดา

ถ้าไม่มีขายแล้ว รบกวนแนะนำให้หน่อยได้มั้ยค่ะ ว่าเอารุ่นไหนแทนดี

ปัจจุบันใช้ insolite ค่ะ แต่รู้สึกว่าใหญ่ไปหน่อย เปลี่ยนเป็น emilie ดีมั้ยค่ะ เล็กไปมั้ยค่ะ รุ่นนี้มีกระเป๋าเล็กแยกออกมาได้เหมือน josephine รึเปล่าค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
sarangHae
ตอบได้แค่คำถามสุดท้าย emilieจะไม่มีกระเป๋าใบเล็กแยกออกมาแบบjosephineค่ะ โดยส่วนตัวคิดว่าใบเล็กกำลังดีค่ะ สำหรับเราzippy walletมันเทอะทะไป
อันนี้แล้วแต่ว่ามีของต้องใส่เยอะหรือเปล่า ถ้าเทียบกันเราว่าemilieใช้งานสะดวกกว่า josephineมีสามทบ สำหรับเราไม่ค่อยถนัดมืออ่ะค่ะ
shopping_mania
ขอบคุณมากๆค่ะ คุณsarangHae
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3