สอบถามค่ะ
โดย devilkwang
devilkwang
แล้วอันเก่าที่เคยโดน warning แล้วแต่มันยังเข้าได้ล่ะคะ จะทำไง
เป็นไปได้มั้ยคะที่จะลบกระทู้อันเก่าที่มันผิดไปแล้วทิ้งด้วยอะค่ะ
siambrandname
แล้วอันเก่าที่เคยโดน warning แล้วแต่มันยังเข้าได้ล่ะคะ <<-- ไม่เข้าใจคำถามนี้ครับ

เข้าได้คืออะไร คือล็อกอินเข้าแอคเค้าได้ หรือ เข้าไปในกระทู้หรือ หรือแปลว่าอะไรครับ และ มันมีผลอย่างไรครับ

อธิบายเพิ่มเติมด้วยครับ

ส่วนการลบกระทู้ ไม่มีกฏลบกระทู้ใดๆครับ

ถ้าไม่ผิดซ้ำครบสามเดือน จะถอนวอร์นให้ครับ:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3