รบกวนช่วยตรวจสอบ LV PALERMO ให้หน่อยค่ะ สงสัยจะโดนหลอก T_T
โดย OOYYZA
OOYYZA
รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบให้หน่อยค่ะ ไม่มีความรู้เกี่ยวกับยี่ห้อนี้เลย

ขออนุญาตลงเฉพาะรูปที่เราตรวจสอบเองแล้วเห็นความแตกต่างกับรูปในกระทู้เก่าๆ ที่หลายท่านคอนเฟิร์มว่าของแท้นะคะ

ที่เห็นความแตกต่างคือ ตัว S กับ V ที่เราซื้อมามันติดกันอะค่ะ ปกติจะห่างกันนิดนึงรึป่าวคะ

อันนี้เราดึงออกมาถ่ายค่ะ เทียบกับรูปของแท้แล้วมันแปลกๆ

รูปนี้คือห่วงมันอยู่คนล่ะฝั่งกันค่ะ รูปของแท้ห่วงมันจะอยู่ฝั่งตรงข้ามกันค่ะ คือพอหันด้านหน้าเข้าหาเรา ห่วงมันจะอยู่ขวามือเรา แต่ในรูปของแท้มันอยู่ฝั่งซ้ายอะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
pat31
ปลอมชัดเจนทุกจุด รีบไปขอเงินคืนด่วนเลยจ้า
kimlink
ไม่แท้ครับ..แค่แสตมป์ก็ไม่ผ่านแ้ล้วครับ...ยิ่งรูปสุดท้ายถึงรูปมันจะเบลอ แต่ก็เห็นได้ชัดว่า ไม่แท้ครับ...
kim-juu
ปลอมค่ะ.......
winny19
ของปลอมค่ะ
shoppingindeed
ปลอมจริงๆค่ะ ซื้อจากในนี้รึเปล่าคะ??
eah
ปลอมหลายๆ ไม่แท้อย่างแรงจร้า
Namny yummy
Namny ดูให้แล้ว

ปลอมนะคะ

*เอาใจช่วยให้ได้เงินคืนไวๆ นะคะ
Pinkychabakaew
ปลอมแน่นอนค่ะ ขอให้ได้เงินคืนนะคะ
sugarcane64
ปลอมมากมายเลยค่ะ :(
jibjoice
เจอรูปแรกก็ "ปลอม" เลยค่ะ...>_<
Whaie
ปลอมมากกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฟร้อนไม่เข้าเส้นเลยครับ ฮาร์ดแวร์ก็ไม่ใช่เลยครับ ปั๊มแย่มากๆ สู้ๆครับ เอาคืนเลยครับ.......
Oh_Gussy
ของปลอมค่ะ
deva
เคยได้รุ่นนี้ในsbnเมื่อต้นเดือน จับดูก็รู้ทันที หนังบาง ๆ เคลือบพลาสติค ช็อคไปชั่วครู่
แล้วเคลียร์กับแม่ค้า โชคยังช่วยที่แม่ค้าคืนเงิน...คิดว่าจะฟาดเคราะห์ ดันมาเจออีกเคส ยังไม่ส่งของให้ เฮ้อ..

ขอให้ได้เงินคืนค่ะ
Brandsoho
lining ผ้าหรือกระสอบอะ หยาบมาก !!
คุณภาพแบบ 299 ตามตลาดนัดเลย ~
mukkie
งานเข้าแล้วจ้ะ ขอให้ได้เงินคืนเร็วๆนะคะ
plenarak
ปลอมค่ะ. ขอให้ได้เงินคืนไวๆนะคะ
P_Ying
ถึงจะเข้ามาตอบช้า แต่ขอยืนยันอีกเสียงคะว่าปลอม
sena
แวะเข้ามาดู แย่จังเลยทำกันได้ ขอให้ได้เงินคืนไวไวนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3