A|X Armani Exchange กับ Summer 2011 Collection
โดย pearnista
pearnista
สำหรับคนที่ชอบเสื้อผ้าจากแบรด์ A|X Armani Exchange ปีนี้เค้าได้เปลี่ยนแนวการออกแบบให้ดูทันสมัยมากขึ้น
ออกคอลเลคชั่นใหม่มาให้นักช็อปทั้งหลายเสียตังค์กันอีกแล้วค่าาา

สำหรับ
A|X Summer 2011 Collection กับ "Collection Capsule" คอลเลคชั่นนี้จะออกไปในแนวๆทันสมัยบวกกับมีความหรูหรา ส่วนคนที่ชอบเสื้อผ้าสไตล์วินเทจ ต้องคอลเลคชั่น “Urban Amazon” ในคอลเลคชั่นนี้จะสวยแบบวินเทจผสมกับสปอร์ตลำลองของยุค 70s

pearnista
ลองมาดูรูปจาก A|X Summer 2011 Collection กันนะคะ:grin:

เริ่มจาก set แฟชั่นจากคุณผู้หญิงกันก่อนละกัน

ชุดจะออกแนวน่ารักแบบคุณหนู ใส่ออกงานได้เลยน่ะเนี่ย
pearnista

ชุดทำงานชุดchic คอลเลคชั่นนี้เค้าก็มีน่ะค่ะ เรียบหรูสุดๆ

pearnista
ชุดสไตล์ vintage จาก A|X Summer 2011 Collection

pearnista

ชุดหมีก็มีน้าา สวยด้วย
pearnista

maxi dress ลายเสื้อ ตัวนี้แหละจะซื้อให้ได้เลย คอยดู อิอิ
pearnista

เดรสสีแดงสวยจังเลยคะ
pearnista

อาจใส่ไปเดินเล่นตามท้องถนนไม่ได้ดูจากผ้าแล้ว ใส่ไปเดินเล่นที่ห้างก็เก๋ดีน่ะค่ะ :)

pearnista

สวยๆๆๆอีกแล้ว กระเป๋าสีน้ำตาลใส่เข้าเสื้อผ้าง่ายมากๆๆๆ
pearnista

กับเดรสชุดนี้ เก๋มากค่ะ ผ้าดูเบาใส่สบายมากๆเลย น่าใส่เนอะ
pearnista
มาแฟชั่นผู้ชายกันบ้างน่ะค่ะ

เริ่มที่รูปแรกเลยน่ะ

ชุดนี้เท่จัง แนวสุดๆๆ ถ้าคุณผู้ชายแต่งตัวแบบนี้หมดทุกคนคนดีเนอะ ฮาฮ่า
pearnista
ต่อจากเมื่อวานนี้นะค่ะ

ชุดนี้เลย เท่ๆแบบเบาๆ

pearnista

ชอบผู้ชายแต่งตัวแบบนี้จังค่ะ
pearnista

มาที่ชุดแบบมีสีสันกันบ้างค่ะ สีส้มผู้ชายก็ใส่ได้นะ สวยอีกตั้งหาก
pearnista

มาดูลุคเท่ๆกันบ้าง เท่จังๆๆดูsmartมากๆเลยค่า
pearnista
รูปสุดท้ายแล้ว....สำหรับรูปแฟชั่นสวยๆๆๆๆจาก Club21 น่ะค่ะ

แจ็กเก็ตสีส้ม สีเปรี้ยวสุดๆเลย
pearnista

สำหรับคนที่ชอบ A|X สามารถไปดูได้ที่ shop AlX Armani Exchange น่ะค่ะ
ส่วนตัวเราชอบช็อปที่ Siam Discovery ค่ะ สะดวกดี :D
ลองไปดูกันนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3