ทำไมบางท่านมี warning point แล้วอะครับ?
โดย ps
ps
To Webmaster;

ไม่ทราบว่ากด warning point ให้ user แต่ละคน ตรงไหนอะครับ

คือเห็นตั้งแต่ตี 3-4 แล้วอะครับ

ขอบคุณครับ =)
Ohh
^
^

เหมือนกันคะ

ต้องกดตรงไหนคะ อยากทราบด้วยคะ :)
siambrandname
เป็นคะแนนวอร์นนิ่งเดิมครับ

ส่วนปุ่มกดโหวตตอนนี้ยังไม่ได้เปิดครับ กำลังปรับแต่งอีกหน่อยครับ

จะเปิดภายในคืนนี้แน่นอนครับ

ขอบคุณครับ
marni_mm
Originally Posted by siambrandname
เป็นคะแนนวอร์นนิ่งเดิมครับ

ส่วนปุ่มกดโหวตตอนนี้ยังไม่ได้เปิดครับ กำลังปรับแต่งอีกหน่อยครับ

จะเปิดภายในคืนนี้แน่นอนครับ

ขอบคุณครับ

worningเดิมไม่เข้าใจอ่ะค่ะอย่างของเรามี5คือทำผิดมา5ครั้งแล้วเหรอคร๊างงจังค่ะ

แล้วเราจะทราบได้ไงว่าเราทำผิดเรื่องอะไรถึงมีworningตั้ง5ครั้งอ่ะค่ะ
siambrandname
Originally Posted by marni_mm
worningเดิมไม่เข้าใจอ่ะค่ะอย่างของเรามี5คือทำผิดมา5ครั้งแล้วเหรอคร๊างงจังค่ะ

แล้วเราจะทราบได้ไงว่าเราทำผิดเรื่องอะไรถึงมีworningตั้ง5ครั้งอ่ะค่ะ

ของคุณ 0/5 แปลว่า วอร์นนิ่ง 0 ครั้งครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3