ขอปรึกษาการซื้อ Balenciaga ค่ะ (boxing day)
โดย givengive
givengive
เพิ่งหลงรัก Balenciaga ค่ะ ^^
กะว่าจะซื้อใบแรกภายในปีนี้ เลยอยากปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ

ช่วง boxing day Balenciaga ลดประมาณกี่ % คะ
แล้วซื้อตามช้อปในเวลาปกติดีกว่าหรือรอช่วง boxing day ดีกว่า?
ส่วนตัวกลัวว่าจะไปไม่ทันซื้อเพราะได้ยินหลายคนบอกว่าปีที่แล้วต่อแถวที่ selfridges นานมาก T^T
ปกติไม่เคยอยู่ช่วง boxing day เลย กลับไทยตลอด ช่วยแนะนำด้วยค่ะ กำลังวางแผนการซื้อของปีนี้อยู่ 55+

shop ของ Balenciaga shop ใหญ่ในลอนดอนอยู่ที่ไหนคะ? คืออยากไปดู shop ที่ของครบเลยค่ะ เราเป็นนักเรียนที่อยู่ต่างจังหวัดอังกฤษนิดนึง 555+ เลยไม่ค่อยรู้ตำแหน่งร้านเท่าไร
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าค่ะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3