REVIEW <<MY NEW KATE SPADE WALLET>>
โดย Muumuu
Muumuu

KATE SPADE BEACHCOMBE​R NEDA ACCORDION ZIP WALLET สี MANDARIN

เพิ่งได้กระเป๋าตังค์ใบใหม่มาค่ะ สีแสบสันโดนใจมาก

พอดีให้เพื่อนสาวที่ไปเลือกสีมาให้เบ็ดเสร็จ เจ้าหล่อนก็เลือกใบนี้มาให้ค่ะ

ตอนแรกเราอยากได้เป็นหนัง

แต่ว่าเพื่อนบอกหนังๆไม่น่าจะถูกใจเรา เลยจัดใบนี้มาให้ค่ะ

หลงรักแบรนด์เค้าแล้วสิคะ
loving_cmajor
ข้างนอกเปรี้ยวข้างในหวาน ชอบๆ^^ จุของได้เยอะอยู่นะเนี่ยย
amm0pat
สีน่ารักมากๆเลยค่ะ
น้องใหม่หลงรักหลุยส์
สวยจังเลยค่ะ กำลังอยากได้กระเป๋าเงินสีส้มอยู่พอดีเลย มาเห็นใบนี้แล้วปิ๊งๆเลยคะ
nuichinese
ชอบบบบบบบบบบบบบบบบ กำลังหาสีนี้เหมือนกันเลยค่ะ
crazyrabbit
ชอบบบบบด้วยคนค่ะ น่ารักเก๋ๆมากเลยค่ะ
pocahontas
I like the color and dots inside....super super cute !!!
Kat Pongpak
How much ka.. I cannot find it in Kate spade website:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3