ฝากกูรู Louis Vuitton เช็คน้อง 4 ชิ้น : LV Alma BB (Red Vernis), LV Alma (Red Epi), LV Saumur30 (Monogram), สายสะพาย LV strap (Monogram)
โดย Namny yummy
Namny yummy
ฝากเซียนทุกท่านดูน้อง 4ชิ้น เพื่อความสบายใจของผู้ซื้อตามลิงค์ด้านล่างนะคะ

คัด สรรสวย-ถูก-ดี-แท้ ครบ 4แบรนด์ - Chanel cavier Jumbo + cavier 10",LV Alma แดง 2ใบ,เป๋า Hermes Kelly Gold ของครบ+ราคากรี๊ดสุด,Prada 2-in-ONE พร้อมสายสะพายเท่สุด,ฝากชุดกุญแจ LV ด้วย ->ท้าพิสูจน์ สวยจริง ดีจริง อะไรจริง แท้ล้านเปอร์

ขอบคุณทุกท่านเซียนที่ 'ฟันแท้' ให้ Namny ด้วยจ้า
"ขอให้ Lucky ทุกๆเรื่อง"

ขอบคุณอย่างสูงอีกทีค่ะ
Namny :) :) :)

.........................................................

โซนน้องเป๋า
Louis Vuitton

(^_^) สายสะพาย Louis Vuitton Strap - Monogram

ห่วงทอง พร้อมหมุดทอง ยิงแบรนด์ Louis Vuitton

(^_^) Louis Vuitton Alma BB - Vernis - Fresh Red (หรือสี Pomme D'Amour) - Gold Hardware

รูปเพิ่มเติมของน้อง Alma BB ค่ะ : รูปหน้าตรง

น้องเป๋า Alma BB เอียงข้าง

หูกระเป๋า 2 ข้าง + ซิบ
+ ตัวเกี่ยว

ดูก้น + หมุดทองรองก้น

ด้านในน้องเป๋า

แบรนด์ Louis Vuitton : made in France กันชัดๆ

อุปกรณ์ : สาย LV Alma BB + แม่กุญแจ 1 + ลูกกุญแจ 2 + สายคล้องกุญแจ Alma BB

(^_^) Louis Vuitton - Alma - Epi - Fresh Red

หูกระเป๋า + ที่เกี่ยวสายสะพาย

ซิบมีแบรนด์ Louis Vuitton ทั้ง 2 หัวซิบ

ลายไม้สวยทั้งใบ พร้อมตรา LV

ภาพด้านใน บุหนังแดง + ด้านก้น

(^_^) Louis Vuitton - Saumur 30 - Monogram

ตรงกลาง ดูลาย Louis Vuitton ด้านในทั้งใบ

ด้านหน้าค่ะ :)

เอียงด้านข้าง :)

ดูสายสะพายกันทั้งเส้น

ด้านก้นน้องเป๋า Saumur

ด้านในเป็นผ้าสีน้ำตาลสะอาด

แบรนด์ Louis Vuitton : made in France ดูกันชัดๆ ค่ะ

ถ้าสะพายแล้วแบบนี้นะจ๊า
milkykitty
ดูให้แล้วค่ะ ขอยืนยันเลยค่ะ ว่าเป็นของแท้ทุกใบเลยค่ะ แท้ด้วย สวยด้วย เขาอยากได้บ้างอะ
winniepooh
ดูกระเป๋าให้แล้วค่ะ เป็นของแท้ทุกใบค่ะ
ratkatu
แท้ทุกใบจ้า ..............
kim-juu
แท้ทุกใบค่ะ
Namny yummy
ขอบคุณทุกท่านเซียนที่ช่วยมาฟัน 'แท้' ให้ Namny นะคะ
ขอให้ Have Money & Happy Forever จ้า
:)
คน SBN น่าร๊ากที่ซู๊ดดดด

Originally Posted by kim-juu
แท้ทุกใบค่ะ
Originally Posted by ratkatu
แท้ทุกใบจ้า ..............
Originally Posted by winniepooh
ดูกระเป๋าให้แล้วค่ะ เป็นของแท้ทุกใบค่ะ
Originally Posted by milkykitty
ดูให้แล้วค่ะ ขอยืนยันเลยค่ะ ว่าเป็นของแท้ทุกใบเลยค่ะ แท้ด้วย สวยด้วย เขาอยากได้บ้างอะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3