วิธีการดูแลกระเป๋า หลายรุ่นค่ะ เขียนโดยคุณ brand-connaiseur
โดย RhythmOfCuriosity
RhythmOfCuriosity
เซิรชเจอทู้เก่าๆค่า มาแปะแบบนี้ถูกป่าว หรือ ถ้าผิดก็ช่วยย้ายเลยค่า
เห็นว่ามีประโยชน์ดีค่ะ แต่ถ้าซ้ำก็ขออภัยนะคะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=22164
siambrandname
ขอบคุณมากครับ:)
marshmallow
Originally Posted by ct552
สำหรับผู้ที่มีความสนใจในการดูแลเครื่องหนัง Brand Name ของท่านให้มีคุณภาพที่ดีและการใช้งานและสวยงามยาวนาน มีข้อมูลมากมายในการดูแลรักษาเครื่องหนังทุกชนิดตั้งแต่ หนังนูบัค หนังกลับ หนังจระเข้ หนังงู หนัวแก้ว หนังปลากระเบน หนังฟอกฟาด หนังออลย์ รองเท้ากีฬา ผ้ากอร์เทค ฯลฯ

นอกจากนี้ยังมีแชมพูและครีมในการทำความสะอาดสำหรับ เครื่องหนังแต่ละชนิดโดยเฉพาะ

และสินค้าพิเศษ ที่ช่วยในการป้องกันน้ำและฝุ่นละอองสำหรับเครื่องหนัง เพื่อป้องกันในกรณีที่เครื่องหนังของท่านต้องเผชิญเสี่ยงกับความชื้นและฝุ่นละออง

ท่านที่สนใจรายละเอียดสามารถดูขัอมูลได้ที่ www.xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx.com เว๊ปสำหรับคนรักเครื่องหนัง:)

<< ผิกกฎนะคะๆๆๆ ห้องนี้ห้ามลงลิงค์ร้านค้านะคะๆๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3