TM: )))) กระเป๋า LeSportsac for STELLA McCARTNEY Hobo bag ((((
โดย sichan
sichan

[SIZE="4"]กระเป๋า [SIZE="5"]LeSportsac [SIZE="5"]for STELLA McCARTNEY ทรง Hobo bag ใบใหญ่ จุของสะใจ เป็นรุ่นพิเศษที่ออกแบบโดยดีไซเนอร์ชื่อดัง Stella McCartney กระเป๋าด้านหน้ามีช่องเปิดใหญ่รูดเชือก ด้านหลังเป็นช่องซิปใหญ่ 1 ช่อง ตัว ซิปดีไซน์เท่ห์มีโซ่ยาวห้อยด้วย (ในรูปถ่ายไม่ได้แกะกระดาษห่อให้ดูนะ เพราะกลัวเป็นรอย) ด้านในมีช่องซิป 1 ช่อง และกระเป๋าลูกอีก 1 ใบ ถอดแยกออกต่างหากได้ มาพร้อมกับพวงกุญแจกระต่ายน้อย น่ารักสุดๆ (( SOLD )) ส่งฟรี

[SIZE="4"]ลาย Pop print ขายแล้วจ้า

sichan
[SIZE="3"]ภาพจากเวบไซด์ค่ะ

linlin
ได้รับของแล้วนะคะ เมื่อกี๊นี้เองค่ะ

กระเป๋าน่ารักมากกกกกกกกกกกกก

ใบใหญ่ทีเดว

อยากได้อีกสีนึงด้วยค่ะ

ขอคำนวนงบก่อนน๊า

ขอบคุงมากนะคะ
sichan
Originally Posted by linlin
ได้รับของแล้วนะคะ เมื่อกี๊นี้เองค่ะ

กระเป๋าน่ารักมากกกกกกกกกกกกก

ใบใหญ่ทีเดว

อยากได้อีกสีนึงด้วยค่ะ

ขอคำนวนงบก่อนน๊า

ขอบคุงมากนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3