หา link ที่ถูกเตือนและตัดคะแนนไม่เจอค่ะ ไม่ทราบว่าทำผิดกฏข้อไหนค่ะ
โดย nena1620
nena1620
ขอบคุณ SBN ค่ะสำหรับพื้นที่ดีๆ แต่ไม่แน่ใจว่าทำผิดกฏข้อไหนเพราะก่อน post ก็ตรวจทุกครั้งค่ะ
ก็เลยอยากหา link ที่ที่ทำผิดอ่ะค่ะ รบกวนด้วยน่ะค่ะ

nena1620

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by nena1620
ขอบคุณ SBN ค่ะสำหรับพื้นที่ดีๆ แต่ไม่แน่ใจว่าทำผิดกฏข้อไหนเพราะก่อน post ก็ตรวจทุกครั้งค่ะ
ก็เลยอยากหา link ที่ที่ทำผิดอ่ะค่ะ รบกวนด้วยน่ะค่ะ

nena1620

หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำอ่านกระทู้นี้ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณสมาชิกที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3