New!! กระเป๋า Topshop , Harrods ไซต์ M , ต่างหู Miss Selfridge (ขายหรือรับแลกด้วยค่ะ)
โดย beauty-B
beauty-B
ขอขายผู้สะดวกซื้อ สะดวกโอนค่ะ
มีบัญชี SCB BBL Kbank สาขาใน กทม.ค่ะ
ส่งสินค้าได้ทุกวันค่ะ ผ่านทางไปรษณีย์

สอบถามสินค้าได้ตลอดเวลาค่ะ
PM
mail : boing_09@hotmail.com
Phone : 08-1434-1592 คุย whatapps ได้ค่ะ

รับแลกด้วยค่ะ ลองเสนอมาดูนะคะ

ของแท้ ^^
ยืนดีคืนเงินถ้าตรวจสอบพบว่าเป็นของปลอมนะคะ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

กระเป๋า TOPSHOP ใหม่ ป้ายห้อยค่ะ
ขาย 1700 บาท. ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

หน่วยวัด นิ้ว
สูง 20 รวมสาย (สายสูง 5 จากปากกระเป๋า)
กว้าง 18
ฐาน 5.5

ต่างหู Miss Selfridge 4 คู่ค่ะ ของใหม่ค่ะ ขาย 250 บาท

:arrow::arrow::arrow::arrow::arrow::arrow::arrow::arrow:

Harrods ไซต์ M มีก้น ของใหม่ค่ะ แท้นะคะ ของใหม่ไม่มีถูกกว่านี้แล้วค่ะ
ขาย 900 บาทรวมส่งค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3