ผมส่งเอกสารเพื่อสมัคร TM, ก่อนที่ผมจะทำการ Activate Member. ผมต้องทำอย่างไรคับ
โดย wirat
wirat
[SIZE="4"]สอบถามนะคับว่า
หลังการ Register
เมื่อวันที่ 4 Mar 09 ผมได้ส่งเอกสารครบทุกอย่างไปให้ทาง web master แล้ว เกี่ยวกับการสมัครเป็น Trusted Member

เพียงแต่

ผมส่งเอกสาร ก่อนที่ผมจะทำการ Activate Member !!

แต่ตอนนี้ ผม ทำการ Activate Member เรียบร้อยแล้ว (6 Mar 09)

ดังนั้น.. ถามว่า ผมจะต้อง ส่งเอกสารการสมัคร Trusted Member อีกครั้งรึป่าวคับ..

แล้วต้องดำเนินการต่อ อย่างไรบ้างคับ

ขอบคุณมากคับ,
siambrandname
เรียบร้อยครับ
wirat
ขอบคุณทางทีมงานคับ

ผมได้ดาวทองเรียบร้อยแล้วคับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3