+++landmee ccoo oddyssee ka++++
โดย nattakitta
nattakitta
สินค้าทุกชิ้นสอบถามรายละเอียดได้ค่ะ
ขอค่าส่งแบบลงทะเบียนเพิ่มบ้านละ 40 บาทค่ะ
cf ทาง pm หรือ 0815521311 ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ ^__________^
cf แล้ว cf ต่อได้ค่ะ ให้สิทธิคนโอนก่อน ถามรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้าได้ค่ะ แต่ถ้า ใช้คำว่า cf นั่นหมายถึงตัดสินใจซื้อและพร้อมโอนนะคะ
cf แล้วหายไม่เอานะคะ ไม่น่ารักค่ะ เสียเวลาของคนอื่นที่เค้าอยากได้จริงๆนะคะ
1 dress landmee
+++++++++++++++++++++++++++++++ sold ka +++++++++++++++++
2 dress jean landmee ของใหม่ค่ะ ราคาป้าย 2190 ขาย 2000 ค่ะ

3 ccoo ของใหม่ค่ะ น่ารักดีค่ะ+++++++++++++ sold ka ++++++

4 เสื้อ landmee ของใหม่ค่ะ ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ค่ะ
ราคาประมาณพันกว่า ขาย 500 ค่ะ

5 เสื้อ lamdmee +++++++++++++++++++++++ sold ka ++++++++++++++++++++++
6 dress ccoo ค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++ sold ka ++++++++++++++++++++
7 dress คอปกคล้องคอสีชอพู+++++++++++++++++++ sold ka ++++++++++++++

8 dress สีว๊านหวาน ของร้าน chanee ค่ะ

ของใหม่ค่ะขาย 400 บาทค่ะ

11 dress ไหมพรมสีหวานๆ ชมพูเทา ccoo ของใหม่ค่ะ
ได้จากในนี้ค่ะ ยังไม่ได้ใส่ค่ะ
ใส่กะเลคกิ้งก็น่ารักค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ+++++++++++++++++ sold ka++++++

12 เสื้อลายจุด the oddyssee ค่ะ ราคาเต็ม พันปลายๆ หรือสองพันจำไม่ได้แล้วค่ะ ได้มาจากในนี้ค่ะ
ขาย 550 ค่ะ

13 แหวนเงินตรงพลอยเป็นสีม่วงๆ ของเกาหลีค่ะ ดูเซอร์ๆ เก๋ดีค่ะ
ขาย 250 ค่ะ

14 ข้อมือโบว์สีชมพูน่ารักๆค่ะ หวานมากๆ ขาย 100 ค่ะ

15 แหวนแอปเปิ้ลสีแดง น่ารักมากๆค่ะ ขาย 300
18 ที่เสียบผมมงกุฏเจ้าหญิงขาย 150
19 ข้อมือพลาสิคสีขาวโซ่ ขาย 100

20 กระเป๋า addidas ของใหม่
น้องสาวฝากขายจ้า
ขายเพียง 350 ค่ะ

ขอบคุณ sbn และเพือนๆ พี่ๆ ทุกคน
Zapper
ช่วยเชค pm ด้วยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3