...>>> รองเท้า Naturalizer ใหม่ ของแท้ ของใหม่ แท้ ราคาพิเศษ <<<
โดย Cinderellakapao
Cinderellakapao

...>>> รองเท้า Naturalizer ใหม่ ของแท้ของใหม่แท้ราคาพิเศษน่าคบหา <<<

ของแท้ใหม่ราคาถูกมากมายเพราะอยากปล่อยของค่ะ

รองเท้า Naturalizer สินค้าของใหม่ แท้ มีป้ายแขวน

สินค้าไม่มีกล่องนนะคะ

สนใจ PM หรือCF มาที่ Email/MSN :

w.luang-on@hotmail.comโทร 089-0000-300

>>> ราคาพิเศษแบบไม่ต้องต่อรองน่าคบหามากมายเลยค่ะ <<<

แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดนะคะฟรีส่งลงทะเบียนทุกชิ้นค่ะส่ง EMS ขอเพิ่ม50 บาทนะคะ

มีบัญชีกสิกรไทย/กรุงเทพ/กรุงศรีอยุธยา/ไทยพาณิชย์ค่ะ

รองเท้า Naturalizer หูหนีบ สีม่วงพื้นโบว์ (เบอร์ 5/6/7/8 ) สูงประมาณ 2.5 นิ้ว>>>ใบละ1190 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

รองเท้า Naturalizer สีบอร์นเงิน ส้นเตารีด สายลัดส้น (เบอร์8 ) สูงประมาณ 2.5 นิ้ว>>>ใบละ1190 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

รองเท้า Naturalizer หนังสีน้ำตาลอ่อน หูหนีบ สายคาดทับ เจาะแต่งหมุด (เบอร์ 7/ 8 ) >>>ใบละ990 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

รองเท้า Naturalizer หนังสีดำ หูหนีบ สายคาดทับ เจาะแต่งหมุด (เบอร์ 7/ 8 ) >>>ใบละ990 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

รองเท้า Naturalizer สวมสีดำ หนังถัก (เบอร์ 5/6/7/8 ) สูงประมาณ 2.5 นิ้ว>>>ใบละ1250 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

รองเท้า Naturalizer สวม หนังสีน้ำตาลถาดเข็มขัด ส้นเตารีด พื้นสีบอร์นเงิน (เบอร์ 5/6/7/8 ) สูงประมาณ 2.5 นิ้ว >>>ใบละ1250 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

รองเท้า Naturalizer หนังสีน้ำตาล ส้นเตารีด สายลัดส้น พื้นสีบอร์นเงิน (เบอร์ 5/6/7/8 ) สูงประมาณ 2.5 นิ้ว >>>ใบละ1250 บาท + ฟรีส่งลงทะเบียน

ขอบคุณ SBN ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3