สงสัยเกี่ยวกับซิป Balen Town หมุด rose gold ค่ะ???
โดย benjii
benjii
[SIZE="4"]ช่วยหน่อยนะคะ อยากทราบว่าถ้าเป็นรุ่น Town หมุด rose gold 2010/1 หัวซิปเป็น Lampo หรือเปล่าค่ะ??
[SIZE="4"]ขอบคุณค่ะ ^^
DenMark
เท่าที่จำได้ซีซันนั้นไม่มีนะครับ ปีถัดๆ มาถึงจะมีครับ
maew ^__^
balen town ไม่แน่ใจค่ะ แต่ถ้าเป็น velo ปี 2010 ไม่มีค่ะ
AAA
ตามน้องเด่นเลยค่ะ... จะมามีตอนปี 11 ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3