รบกวนเซียน balenciaga หน่อยค่ะ ต้องการทราบว่า ใบนี้สีอะไร และเป็นสีของปีอะไรคะ +++ ขอบคุณมากๆค่ะ +++
โดย maew ^__^
maew ^__^
รบกวนเซียน balenciaga หน่อยค่ะ
ต้องการทราบว่าใบนี้เป็นสีอะไร? และเป็นสีของปีอะไรคะ?

ได้กระเป๋าใบนี้มาโดยที่ไม่มีการ์ดบอกปี เลยสงสัยว่าใบนี้น่าจะเป็นปีอะไร สามารถดูได้จากสีหรือเปล่าคะ

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ

สีจริงตามนี้เลยนะคะ ไม่เพี้ยนค่ะ

ปล. หรือใบนี้มีอะไรน่าสงสัยที่จะมองว่าปลอม ขอรูปเพิ่มได้นะคะ จขกท. จะได้สบายใจด้วยค่ะ

ขอบคุณ SBN และสมาชิกทุกท่านค่ะ
AAA
ถ้ากระเป๋าสีนี้ โทนแดงอมชมพูสีไม่สด โทนขรีม ๆ คาดว่าน่าจะเป็นสี
2009 R - S/S (pre-season) Sanguine ค่ะ
maew ^__^
ขอบคุณ คุณเอ มากค่ะ เซียนตัวจริง
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3