NEW LV Evora MM & GM Damier Ebène & Azur
โดย modernmom
modernmom
เพื่อนๆ มีความเห็นว่าไงบ้างคะ
ใครเป็นเจ้าของแล้ว เอามาแบ่งกันชม และรีวิวให้ดูบ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ

earthx
ขอบคุณที่นำมาให้ดูนะครับ

ส่วนตัวชอบลาย Damier Azur มากกว่านะครับ แต่เห็น price tag แล้วไม่ไหวอ่ะ
ผมว่ามันสูงเกินไปอ่ะครับ เพิ่มอีกนิดนึงได้หนัง Empriente แล้วอ่ะ ^^''
modernmom
Originally Posted by earthx
ขอบคุณที่นำมาให้ดูนะครับ

ส่วนตัวชอบลาย Damier Azur มากกว่านะครับ แต่เห็น price tag แล้วไม่ไหวอ่ะ
ผมว่ามันสูงเกินไปอ่ะครับ เพิ่มอีกนิดนึงได้หนัง Empriente แล้วอ่ะ ^^''

น้องเอิร์ธคะ คิดเหมือนกันเลยค่ะ ^__^
only_authentic
ส่วนตัวแล้ว ชอบค่ะ

วันนี้เอ๋ไปเห็นและไปลองของจริงมาแล้ว พลาดไม่ได้อ่ะค่ะ

ไซส์ MM ดูจาก dimension แล้วใหญ่อยู่ แต่พอถือขึ้นมาแล้ว ไม่ใหญ่อย่าง่ที่คิด

เสียที่่ว่า เค้ายังไม่ให้เอากลับบ้าน เพราะเค้าว่า จะออกอย่างเป็นทางการวันพรุ่งนี้ วันที่ 1 เมษาค่ะ

ได้กลับไปนอนคิดอีกคืนนึงค่ะ:)
yamroll
ดูขนาด mm ยังใหญ่มากเลยค่ะ ราคาสูง ซื้อรุ่นอื่นได้เลยค่ะ
Oh_Gussy
เราว่า Azur MM สวยและกำลังดีอ่ะค่ะ แต่ยังไม่เห็นของจริง
มองจกภาพ สีขาวมันสะดุดตามั้งคะ หรอว่า มีแต่ Ebene ก็ไม่รู้
พอเห็น Azur เลยตื่นตาตื่นใจ ^^
wiu123
โอ้แม่เจ้า ราคาแรงส์มาก แต่ก็สวยมาก
modernmom
ไปดูของจริงมาแล้วค่ะ สวยและสะดวกในการใช้งานดีค่ะ แต่ขนาดใหญ่เกินไปสำหรับคนตัวเล็กอย่างเรา ดีจัง ไม่เสียตังค์ :wink:
modernmom
ไปดูของจริงมาแล้วค่ะ สวยและสะดวกในการใช้งานดีค่ะ แต่ขนาดใหญ่เกินไปสำหรับคนตัวเล็กอย่างเรา ดีจัง ไม่เสียตังค์ ;)
Tukta Janes
น่ารักมาก เราอยากได้ดาิมิเยร์ แต่ทำใจไม่ได้ราคาแรงกว่า Trevi อีก เลยต้องตัดใจ
kim-juu
ชอบ Azur MM ค่ะ สีสวยและไซส์กำลังดีค่ะ
orn
Originally Posted by kim-juu
ชอบ Azur MM ค่ะ สีสวยและไซส์กำลังดีค่ะ

Azur ดูสวยค่ะ
chirapoa
Azur สวยมาก ๆ แต่ราคาก็แรงมาก ๆ อย่างที่ทุกท่านว่านะคะ
ไม่ลองดู Siracusa GM Azur เหรอคะ ราคาถูกกว่านี้อีกนะคะ 960 Euro ค่ะ
น่ารักดีนะคะ
sarangHae
ราคาแพงไปนิด ฮ่าๆๆๆ
เทียบกันแล้วชอบebeneมากกว่าazur
แต่ถ้าทั้งหมดทั้งมวลส่วนตัวคิดว่ายังไม่มีใบไหนล้มtreviได้ (สำหรับebene)
nine18
แวะมาป่วน..ไปลองหิ้วมาแล้วคะ..สวยขาวนวลดีคะ..แต่ตกหลุมรักน้องโมโม่ ..ก่อน แต่ชอบ Siracusa pm นะคะ น่ารักดี แพทตัวเล็กด้วยแหละ เบาดี ..ราคาน่าคบ ..ป้ายหน้าคะ ..คริๆๆๆ
นัยน์ปพร_นก
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3