TM:ขอ LV แจ่ม ๆ สองใบค่ะ แม่ค้าหาเงินช๊อบปิ้ง ^ ^ Speedy 25, Alma
โดย noo_pizza
noo_pizza
[SIZE="5"][SIZE="4"]ไม่ได้มาขายเสียนาน ช่วงนี้ช๊อปหนักไปหน่อย ขอระบายกรุสักเล็กน้อยนะค๊า

[SIZE="4"]ทุกภาพถ่ายในแสงธรรมชาติ ไม่เปิดแฟลชและใช้โหมดมาโคร จะได้ชัด ๆ ค่ะ
โทรคุยได้ สอบถามเพิ่มเติมได้หมดค่า แม่ค้าใจดี ^ ^

กติกา
1.กระเป๋านำเข้า catch fake ได้ไม่ต้องขออนุญาต เพราะเราคิดว่าเป็นสิทธิ์อันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ
2.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน กรุณาให้แน่ใจว่ารักน้องจริง ๆ ค่อยซื้อนะจ๊ะ
3.กรุณาปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF

ติดต่อ PM หรือ 081-4200- 550

นัดรับได้แถวคริสตัลปาร์ค CDC เกษตรนวมินทร์ หรือส่งEMS มะคิดตังค์เพิ่มจ้า

ภาพหมู่โชวตัวสามสาว ^ ^

LV speedy30 Damier ขายไปแล้วนะค๊า เหลือ mono สองใบจ้า

2.LV Speedy Monogram25 ขาย 16,500
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจแม่ลูกสองดอก

3.LV Alma Monogram ขาย 14,500 บาท ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3