แจ้งลบ username : februaey
โดย februaey
februaey
แจ้งลบ username : februaey ค่ะ เพราะต้องการจะสมัครใหม่โดยเป็นชื่อตัวเองร่วมกะพี่สาว

ไม่มีเจตนาใดๆแอบแฝงอยู่ค่ะ^^
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by februaey
แจ้งลบ username : februaey ค่ะ เพราะต้องการจะสมัครใหม่โดยเป็นชื่อตัวเองร่วมกะพี่สาว

ไม่มีเจตนาใดๆแอบแฝงอยู่ค่ะ^^

หากต้องการยกเลิกแอคเคา สามารถเขียนกระทู้ชี้แจงเหตุผลได้ในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP ทั้งหมดที่นี้ หากไม่มีสมาชิกใด โต้แย้ง เมื่อครบ 7 วัน ทางเราจะดำเนินการปิดแอคเคาให้ครับ ทั้งนี้เพื่อการตรวจสอบและแสดงความสุจริตใจในการอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
Siambrandname Webmaster
เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอโทษที่ต้องใช้เวลาเนิ่นนานที่ผ่านมาครับ

สมาชิกที่ต้องการยกเลิกแอคเคา สามารถเขียนกระทู้ชี้แจงเหตุผลได้ในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP ทั้งหมดที่นี้ หากไม่มีสมาชิกใด โต้แย้ง ทางเราจะดำเนินการปิดแอคเคาให้ครับ ทั้งนี้เพื่อการตรวจสอบและแสดงความสุจริตใจในการอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3