Many Cute Items! Longchamp/Zara/Forever 21/Soda/Apple Chioce/Izzue/Headquarter/Topman/Cute Short pant/Cute Accesories, necklace, bracelet, earring,etc สาวๆชอบเเต่งตัว เชิญทางนี้เลยค่ะ
โดย gcs
gcs

สนใจสินค้า PM มาได้เลยค่ะ (086-7800566)
สินค้าทุกชิ้นคิดค่าจัดส่ง 40บาทนะคะ ems 50บาทค่ะ

กระเป๋า Longchamp สีดำ รุ่นไม่มีzipนะคะ ใช้ไปครั้งสองครั้งเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากค่ะ 2600บาทค่ะ

กระเป๋า Longchamp สีม่วงอ่อน รุ่นไม่มีzipนะคะ ใบนี้ซื้อมาผิดสีค่ะ 2800บาทค่ะ

รองเท้า apple choice size 36 น่ารักมากค่ะ 600บาท

ชุดdress สไตล์เกาหลี น่ารักมากๆค่ะ ใส่เเล้วหุ่นดีมากค่ะ (free size) SOLD

เสื้อปกเชิตสีขาว ยังไม่เคยใส่ค่ะ (free size) 350บาท

เสื้อยืด topman สีน้ำเงินกระเป๋าส้ม เรียบๆเเต่น่ารักค่ะ (ยังไม่เคยใส่ ใส่เเค่ตอนถ่ายรูปค่ะ) size s 380บาทค่ะ

กางเกงขาสั้นสีดำ น่ารักมากๆค่ะ size S 350บาทค่ะ

กระเป๋าสีน้ำเงิน สายยาว สภาพยังดีอยู่เลยค่ะ เพราะใช้ไป2ครั้ง 400บาทค่ะ

กระเป๋า adidas เเนว sporty girl 550บาทค่ะ

เสื้อ soda size M 400บาทค่ะ

เสื้อยืด headquarter size s 550บาทค่ะ

เสื้อ izzue size m 500บาทค่ะ

เสื้อยืด zara size m ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ 450บาท

เสื้อยืด zara size M (ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ) 800บาทค่ะ

เสื้อกล้ามของ weekend workshop size m ซื้อที่hongkongค่ะ 550บาทค่ะ

เสื้อปักเพชร เป็นเสื้อเอวลอย (free size) ยังไม่เคยใส่ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากค่ะ 390บาทค่ะ

เสื้อB+basic ตัวยาวลายดาว size m เหมาะใส่กับเลกกิ้ง 400บาทค่ะ

เสื้อตัวยาว size s ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ 350บาทค่ะ

เสื้อทรงน่ารักมากค่ะ (free size) 350บาทค่ะ

เสื้อยืดทรงบานๆนิดๆ เหมาะใส่กับเลกกิ้งค่ะ (free size) 290บาทค่ะ

เสื้อทรงน่ารัก เหมาะกับstyleหวานๆค่ะ SOLD

Dress style jap ตัวสกรีนเป็นลายเสือ น่ารักมากๆค่ะ (free size) 400บาทค่ะ

Dress G2000 size S SOLD

กระโปรง style เกาหลีปักด้วยหมุดสีทอง size M น่ารักมากค่ะ ซื้อมายังไม่เคยเพราะใหญ่ไปค่ะ 450บาทค่ะ

เข็มขัดดาวเป็นยางยืด (free size) 200บาทค่ะ

สร้อยคอ น่ารักมากๆค่ะ 250บาทค่ะ

ต่างหูงานเกาหลี เป็นรูปเเหวน มีสามชิ้น เหมาะสำหรับคนเจาะหูสามรูค่ะ (ของใหม่นะคะ) 250บาทค่ะ

ต่างหูงานเกาหลี เป็นรูปตัวโน๊ต น่ารักค่ะ (ของใหม่นะคะ) SOLD

กำไลหนังลายเสือ (free size) 200บาทค่ะ

กำไลลายเสือสีชมพู (free size) 150บาทค่ะ

กำไลเพชรสีทอง (free size) 200บาทค่ะ

เเหวนของforever 21 250บาทค่ะ

เเหวนสีทองลายต่างๆค่ะ วงละ150ค่ะ

วงนี้ใส่ได้สี่แบบนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3